GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

haha, chuẩn bác ak, chán éo buồn nói

Bạch tạng là ai vậy, nhưng tôi nói đây là 1 tuyết âm mưu của MM. Từ việc không thống kê tự doanh, cắt MG, tin bẩn cho đến bắt bớ.

còn CTV của Cafef ấy bạn. thôi đừng thuyết âm mưu :v

Vì mình nghĩ nên nói thuyết âm mưu, chứ khả năng cao là như vậy. Mỗi 1 lần BB sẽ đánh 1 kiểu. Nhưng giai đoạn 2010 và 2013 nó kinh khủng và tán sát hơn nhiều.

giai đoạn này kinh tởm thật sự, ngày xưa sập là sập cục bộ nên cùng lắm âm 30 40% là hồi, giờ cứ ông này sập ông kia kéo, VN30 giữ điểm, cắt đau tận tim

TT thảm sát toàn tập, phần lớn TK là GEX, thỉnh thoảng đọc lại bài của MP để có thêm niềm tin và động lực giữ GEX

Giờ mà con giữ GEX thì đúng là đồ ngu. hàng đầu cơ, khi bọn lũng đoạn tháo chạy thì chỉ có sập

1 Likes

Toàn những hi vọng viển vông

cái gì vậy cha

Bạn không cầm thì sao comments, nếu cầm thì. Còn nếu định mua thì.

có thể tiếng chim kêu là điềm báo cổ phiếu sắp chạy chăng. :thinking: Đợi đại hội cổ đông 12/05 thui. Bác trên chắc là nữ. May quá mình chưa có vợ, không bị chửi rùi. :crazy_face:

nay gex đóng nến vẫn âm, toi sợ rằng mai sẽ có bán force sell :frowning:

Thế giới cũng đang xanh đó. Chắc mai ổn ông à. :yum:

1 Likes

Sợ là sợ cái này với nhỏ lẻ bị FS thôi bác ạ…
Hy vọng xong 12-05 GEX sẽ bay…
Nhỏ lẻ FS các kiểu xong, TM thông báo mua xong… là phải bay, phải chạy - chứ còn cái mẹ gì để giữ chân hay dìm giá nữa đâu…

Nhìn con hàng tâm đắc của mình mà phát ngán, xã hội người ta xanh tím hết cả còn hàng của mình thiếu nước sàn :sweat_smile:

1 Likes

Hàng từ 50 về 23 mà còn bán thì chịu với cỏ đông Gex,trong khi chủ tịch mua ầm ầm,cứ nghe bọn chim lợn hù dọa,phải đặt dấu hỏi tại sao chủ tịch mua,trong khi mấy chủ tịch khác vừa rồi toàn là bán,chiết khấu tới giá này mà không mua nữa thì chịu

1 Likes

lái nó phân phối xong nó chả bán, đè giá cho các ô nhè hàng. con này phải về 19.x =))

Giá tăng từ vùng 22->55, sau mấy tháng về lại máng lợn 23-24, GEX tệ nhất trong CP đánh lên rồi về lại giá cũ dù FA tốt, chán thật

Bạn sao lại gây sự ở đây. Bạn pro HHS nó giảm bạn mất giờ sang bên TCH và Gex để gây sự người khác là sao. Họ thắng họ được, thua thì mất, bạn sao lại chửi họ. Bớt sân si đi, thị trường xuống trừ ý đồ của BB còn lại mọi người đều buồn. Muốn cảnh báo hãy lập topic riêng đưa lời phân tích và cảnh báo mọi người. Muốn chửi nhau thì lập topic chửi nhau cho hả.

1 Likes

Anh nào cầm Gex chồng chị Mylan kéo về dùm cái. Có gì vợ chồng đóng cửa tắt đèn nói với nhau. Thời buổi nam nữ bình đẳng, tiền ai nấy sài, ae chứng sĩ trước khi lấy vợ hãy tích góp nhà cửa, xe cộ và tài sản riêng cho mình đi. kkkk :yum: