GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Mấy bác được cái cãi nhau. Ôm từ tháng 10 đến giờ lõm lòi mắt ra đây. Bác nào rảnh giúp tìm hiểu thêm vài thông tin hay nhìn bảng điện mà phân tích ý chí của mấy anh giúp. Đừng có choảng nhau nữa…
Cơ mà yếu thật sự. Người ta xanh tím nó chỉ ko sàn. Mong 23 là vùng này là đáy của

Cố hết tháng này đi bác…
Hết tháng là có đủ: BCTC ra rồi, họp HNCĐ rồi, CT mua thêm rồi…
Nếu còn không tăng giá nữa thì lúc đấy không phải bác mà cả mình cũng cũng đuối luôn :joy: :joy: :joy:

Tôi còn đang tiếc giai đoạn nảy lên gần 5x thì không bán đây, vẫn có niềm tin với nội tại và tương lai con Gex phải lên 6x, vậy mà thị trường khắc nghiệt quá, thôi làm cổ đông dài hạn cùng chú Tuấn mướt mườn mượt vậy.

1 Likes

các ông ngồi mà tin nhau, nhưng tiền lỗ là thật =))

Chứng khoán mang lại nhiều cung bật cảm xúc. Từng ôm con IDI lỗ muốn tụt quần, chim lợn bủa vây nhưng cuối cùng cũng đạt được thành quả. Hi vọng Gex chạy như IDI, thấy có nhiều nét tương đồng lắm.
image

Hi vọng thế bác ạ. Cầm con này lỗ quá nhiều rồi. Đợt IDI của bác vẫn còn uptrend, vẫn còn có niềm tin. Giờ cả thị trường downtrend, nên có cú hồi mạnh, tăng mạnh như năm ngoái là rất khó.

1 Likes

Hôm nay TM sẽ báo cáo số lượng CP nắm giữ để ngày mai công bố trong HNCĐ.
Dự là chốt phiên hôm nay hoặc là giữ nguyên giá, hoặc sẽ xanh.
Chứ đéo ai lại để đỏ lòm hay ướt nhẹp nước lau sàn mà báo cáo báo cầy :rofl: :rofl: :rofl:

IDI vẫn đang tốt nhé, tôi đang nắm giữ vị thế giá đúng 20. Tt down trend nhưng dòng thuỷ sản vẫn rất khoẻ

Về mặt lý trí mà nói thì Tôi cho rằng không thực sự tương đồng bác ạ. Nhưng cũng hy vọng được như IDI.

kkk điểm tựa tinh thần. :wink:

1 Likes

Không ai đụng chạm gì bác, bác đi gây sự ở đây làm gì vậy?

Chiều nay CE nhé các bro !

Vùng giá này của GEX: duyệt !

Tôi cũng từng nắm IDI cuối năm ngoái, nhưng không bền được như bác và cũng vì xác định lướt lát nên thoát sớm, không đồng hành được ở đoạn thăng hoa vừa rồi :smiley:

Thăng hoa bên IDI rùi qua GEX nè, không biết lên đỉnh cùng em GEX ko nữa. GEX mông to quá. :crazy_face:

1 Likes

tiếc nuối để làm gì đâu lại thốt câu giá như. Đợt giá đó mà tôi bán mua căn nhà cho vợ con ở là được rồi. Giờ tôi trắng tay rồi, lỗ cắt âm vốn

giỏi

Hưng phấn quá đà nó thế đó bác

Chẳng ai ăn nói vô văn hoá ở topic này bằng bạn đâu :))

Những điểm mạnh trong đại hội cổ đông ngày mai: :airplane: :airplane: :airplane:

1. Chủ tịch gom thêm cổ phiếu. Chỉ gom mà chưa bán ra bao h.
  2. Dòng tiền ổn định, thậm chí còn cao hơn những quý sau, trả cổ tức 2021 5%= tiền thịt.
  3. Gex còn mua lại trái phiếu cho cánh chim lợn, nhà báo khỏi thắc mắc.
1 Likes