GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

ATC bán 300k. Vãi thật.

Méo chống được lời nguyền phút cuối phiên và ATC :rofl: :rofl: :rofl:

Nãy em thấy quả 150k bán TC. có quả 150k bán giá 23. Tưởng đè giá xong rồi ai ngờ ATC lại úp. 2 đội lái chắc đấm nhau bác ạ. Chỉ khổ NĐT

1 Likes

Ngày 29/04 team Phượng bán 1tr7 cổ, nghỉ lễ xong, 5/5 báo cáo. Đến thứ 6 xem team Phượng có báo cáo gì không. Nếu không báo cáo chắc team Phượng ko đối lệnh với team Tuấn hôm nay. Vậy chỉ có kho short bên ngoài thui. Mà cứ để ý là hôm qua tới 3 chim lợn vào phá, chửi rủa các kiểu.

Anh em mình kẹt giữa, méo biết bao giờ chúng nó hành xong :rofl: :rofl: :rofl:
Thằng TM thì điều hành, cầm lái như lol, để giá CP ntnay mà thì ng.mai họp HNCĐ nghe chửi mướt mặt :joy: :joy: :joy:

Đúng là trâu bò đánh nhau, ruồi muỗi chết bác ạ.
Bác có được tham gia họp không gửi giúp em vài câu chửi :))

Mấy hôm nay nhai mỳ tôm cầm hơi rồi, sức đâu mà chửi nữa hả bác :joy: :joy: :joy:

Mai đi họp mặt chắc các NĐT mặt mũi hốc hác, anh TM thấy thương có khi lại đánh lên đó bác.

1 Likes

mai mặt anh Tuấn chắc như cái mặt mâm

Mai họp Gex ko biết a TM có xuất hiện ko :))

Chắc mai anh TM khỏi ăn sáng, ăn trưa. Họp xong là ăn chửi no luôn :))

1 Likes

May còn họp OL ko cổ đông lại úp sọt chết mịa :))

1 Likes

Tội DN vãi lều , DN và chủ DN thì cố gắng làm ăn tốt trả cổ tức cao , mà mấy bọn tung tin ( bắt mẹ cả thằng tung tin rồi) làm cho bà con cứ bán ra

uất ức, tức giận. Mẹ nó mai tao sang tận Lê Đại Hành với mày Tuấn ạ

Chửi mấy thằng báo bẩn ăn tiền tung tin chứ chửi gì a Tuấn cụ
Anh ý đã cố gắng làm DN tốt tăng trưởng bằng lần rồi . Mẹ chúng nó chứ.

Cái kiểu sáng đăng chiều gỡ bài bẩn vãi lìn

1 Likes

Chắc cũng sợ Holigan GEX nên mới họp online đó bác, chứ máu choá như bác @DinhDieu thì cũng dễ vỡ mặt lắm :joy:

Chắc mai tôi sẽ online, đến nơi tôi không chịu được. Nhà cửa của tôi Tuấn ch.ó nó múc hết

1 Likes

Hôm nay đúng là cuộc chiến đối lệnh giữa các BigBoy. Đội nhà Tuấn 38.96%. Bên ngoài có team Phượng gần 6%, còn lại là các BigBoy khác cộng với chúng ta. :stuck_out_tongue_winking_eye:
image

Đặng Như Quỳnh và lều báo không biết có phải tay sai của thế lực nào đó không nhỉ?

Nhưng một điều chắc chắn rằng doanh thu của Gex tất cả các mảng đều tăng hàng năm. Các quý sau tốt hơn quý 1 thì năm nay ít nhất 35.000 tỷ.

image

1 Likes

team Phượng nào thế bác

bà Phượng đại diện nhóm nước ngoài. Bữa mới bán 1tr7 tr cổ.

1 Likes