GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Ông bạn lại sai rùi. Phải là ko có nhà tạo lập thì mới ko có ttck. Tạo lập chứ ko phải broker. Và tui nói đừng nghe tụi nó khuyến nghị, chừng nào tụi ctck còn vừa đánh trống vừa thổi kèn.

Tụi vps là tụi khuyến nghị mua bán suốt ngày, liên tục trading. Ko hợp với ai đầu tư dài hạn.

bạn cầm cuốn Môi giới và Tư vấn đầu tư chứng khoán nghiên cứu sẽ rõ hơn, kiến thức hàn lâm tôi cũng khó diễn đạt đủ ý. Đại khái Broker là cầu nối cho bạn và các nhà đầu tư khi tiếp cận thị trường chứng khoán. 1 Broker đúng nghĩa sẽ hỗ trợ bạn rất nhiều đấy. Chẳng qua thị trường nở rộ quá, chất lượng Broker đi xuống nên bạn ác cảm thôi

cái này do từng thằng nó làm thôi, con sâu mà. Chứ VPS không có tự doanh đâu

• Bác đúng. Giá này là để mua vào ko phải để bán. Tui cũng mua vào.
  • Rủi ro là TT đang down, nên ko hợp trading. Xác định nhặt dần, cầm 1 năm thì ok.

Mong nó hồi vài cú rồi đi ngang thì đi. Chứ áp lực lên tài khoản lắm rồi

Broker có kpi trên phí gdich của các ông mà. :joy: 10 ông thì ko bít có đc nổi 1 ông ko, và tui thì vốn ko phải ng may mắn. :joy:

tôi cũng chả tin bố con thằng nào, tự tìm hiểu. Nhưng nhiều người thì họ cần thật. Mong có broker có tâm. Đĩ mẹ đợt chúng nó phao tin bắt bớ muốn tìm lùng mà xiên vài cây phóng lợn. Là lũ đó giao giảng khắp nơi chứ ai vào đây.
Như em đã nhận định, anh chị nên quay lại cổ XYZ em đã khuyến nghị, bán GEX…

Bác cứ xác định tư tưởng cho việc index xuống 1k - 1k1 đi cho thanh thản. Vì chưa xác định đáy lsao đến đoạn hồi. :grin:

đang full margin có tắt app được đâu

Chú full margin tỉ lệ thế nào mà về tới giá này vẫn thở đều để chửi mạnh vậy kaka :joy::joy:

Sắp bị call rồi, vì em mua giá thấp thôi. Tỷ lệ 0.34

Chắc nhà ở xóm liều ah? :joy:

Mấy giờ họp online anh em nhỉ…
Ai có link họp quăng lên cho mọi người vào chửi ké BLD c.ty nhé :joy:

1 Likes

image

image

1 Likes

Hy vọng mọi người bớt chửi nhau. Tôi xin đưa 1 vài nhận xét về ốc 1k1 và 1k.Theo VNI nó có hỗ trợ cứng 1k2, nếu thủng sẽ có mốc 1k1 là mốc trung gian 1k và 1k2, nó cũng là ốc chẵn. Mốc 1k là mốc chẵn, tâm lý mạnh. Nếu thủng VNI sẽ đi rất xa có thể về đáy Covid 600. Vậy nên,mọi chuyện đều có thể xảy ra. năm 2010 CK về đáy hơn 300,đến năm 2013 lại lập lại. Thời kỳ đấy có nhiều CP doanh nghiệp tốt cũng giảm bằng lần.

chuẩn bác à, em cũng như bác, ôm và kỳ vọng vì niềm tin vào doanh nghiệp, ko bao giờ e nghĩ dù thị trường có sập vè 1.200 cũng khó có giá này. Sai lầm lớn

Các con giời lại đang đu lệnh mua GEX giá xanh, thời kỳ bị đạp của GEX đã chấm dứt?
Về cơ bản thì lái đã gom đủ hàng các con giời nhỏ lẻ bán tháo, ai lỡ bán thì giờ ngồi mút ngón tay :joy:

Sáng nay cổ đông chăm chú nghe các bác đọc diễn văn nên quên bán tháo rồi hay sao ấy, khối lượng bèo bọt quá.

Sau buổi họp hôm nay giá đã tạo đáy rồi nhé các cổ đông. :+1::+1:

2 Likes