GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Bác bảo TM giúp mình là anh em tin ở nó, GEXer tin ở nó, cố gắng lái tàu chắc tay cho anh chị em còn về bờ :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Vừa rồi bọn đánh xuống short sell dùng cái tin bẩn và media vào nói xấu , giá xuống vì bọn này

Giờ đứa tung tin bị bắt mẹ rồi , ngồi chăn kiến.

Còn gex lãnh đạo vào mua cứu giá , lợi nhuận tăng trưởng kép thì chửi cái lìn hả các bác

Tội là tội cho Dn, chứ đéo Dn nào mà muốn cp xuống , họ còn sốt ruột hơn mình

Đợt này chính phủ ra tay dẹp loạn lều báo rồi đấy. Cái kiểu đăng rồi gỡ bài, xin tiền Dn không chấp nhận nổi

3 Likes

Tình hình giao dịch gex: nhỏ lẻ mua vào, tay to dùng lệnh robo cứ đạp.

Kệ thôi, đạp chán lại đua lệnh mua thôi mà :joy: :joy: :joy:

Nhìn lệnh robot đạp không biết đến bao h. haiiiiz

sao các bác biết là lệnh robo đạp

A Tm đang rep cmt của bác r đấy =))

1 Likes

Thanks kiu bác nhé :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Thanks kiu tềnh iêu nhé :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

chưa thấy anh Tuấn trả lời câu đã múc cổ chưa :v

Vừa nói là cá nhân tôi đã đăng ký mua 10 triệu đầu tư lâu dài rồi đấy.

livestream tắt suốt. Có cổ đông hỏi cổ phiếu giảm 50% công ty có hỗ trợ gì không. Anh Tuấn bảo anh và công ty luôn cố gắng thực hiện vượt kế hoạch đề ra, hiện tại nhỏ lẻ nhiều quá hơn 56000 cổ đông :v anh đã đính chính, đã múc 10tr đầu tư lâu dài cứu các em rồi mà các em ngu như cẩu bán sập GEX của anh :v

Chưa kịp rep thì mạng lag cmnr bác ạ =)))))

mạng FPT làm chán quá, đạp FPT đi

tui nói rồi, chừng nào còn lắm tụi đu bám, đánh chứng = mõm, thì lên thế méo nào được.

Công ty tốt thì lắm người đu bám đặt niềm tin là bình thường mà. Vấn đề là giá giảm quá mạnh,quá bất thường,làm cổ đông chán nản,bán tháo.

TM nó đã chốt thế thì cứ yên tâm mà cầm lâu dài thôi…
Lo cho mấy bác margin, chứ mình tiền thịt nhẹ tênh :heart_eyes:

Mịa xem lag đẩy liên tục xong lại còn khó nghe nữa chứ

56000 cổ đông nhỏ lẻ cơ mà, mỗi thằng vào ngó 1 phát thì bố nhà mạng cũng lag :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Số lượng cổ đông này là 31/3 thôi,chứ bây giờ sau đợt bay màu vừa rồi chắc còn phân nửa hoặc 1/3,bây giờ chỉ còn tay to với cổ đông dài hạn là vào xem thôi bác à.