GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Ai hỏi a tuấn xem bao giờ a cho về bờ :))))

Sao rơi hoài vậy nhỉ?.

toàn ăn cây sàn, trắng bên mua,

đại loại đang có dư tiền, anh mua lại cho khỏe, nói chung đợt này trái phiếu đang căng, a mua lại để không ai có cớ gì để nói anh, còn vụ mua lại cp nhà nước, a khẳng định a đúng. Nói chung, tầm này a có cơ để an toàn rồi, khó là thị trường chung quá xấu, cổ anh thì mang tiếng nên tt giảm, anh ăn sàn

cả cuộc họp anh Tuấn kiệm lời quá, phát biểu có vài câu

đang lỗ sặc, nói gì bác, chứ bác coi mấy đại hội mà cổ đang tăng coi,

Bác quốc hội nói sáng nắng chiều mưa. H nó mưa cả ngày cho bác vừa lòng. :sleepy:

2 Likes

bác bảo ko ổn định, giờ chúng nó cho ổn định 1 pha luôn

1 Likes

thị trường hồi cái, là mấy lão lại bô bô, kiểu nhờ tôi nên nó ngon, móa

đúng rồi, giờ rơi như sỏi thì éo có ai chịu trách nhiệm hay có phương án nào

đợt trước khi tt lên mạnh, móa cả đám lên báo hò hét nâng hạng các thể loại, ai cũng tranh công, rồi còn bày trò minh bạch, trong sạch, giờ nđt chết hết

Thị trường muốn hồi thì h kết án nhanh Quyết và Dũng đi. Rùi mấy bác ở trên im cái miệng lại cho thị trường nó tự vận động. Mở thông tin tự doanh chứng khoán ra. Nhỏ lẻ h kẹt hàng hết rùi. Thị trường này thì các công ty chứng khoán nó xả tự doanh cho bằng hết, còn 1 tháng rưỡi nữa kết quý 2 rùi. :sleepy:

1 Likes

thị trường chỉnh từ 1534 về 1300 chưa yên, VTV đài truyền hình quốc gia còn gọi thêm 1 thanh niên full cash lên bảo về 950. Đúng là đời, trấn an không xong lại còn chim lợn. Giờ bán cũng có được đâu

Thị trường thế giới giảm 1-2% maximum, Việt Nam không có tin gì bất lợi thì giảm hẳn 5%. Nâng hạng cho cái ao này được cũng tài lắm.

thằng cha gì bên MBS phải ko cụ. đội đó hô short thì phải. dcm

nó làm có quỹ gì ấy

Giá 22 thì bác Cương mua 3 triệu cổ vùng giá 42-44 thì lỗ mất 50%. Tay to cá mập cũng phải khóc hận.

Bán bớt chưa em? Anh thì hết margin rồi nhưng lòng vẫn đau đớn, sao cổ phiếu nó yếu ớt thế này.

thị trường thủng 62 điểm anh mong sao nó tăng được. Em sắp bị call rồi.