GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Ít ra cũng không trắng bên mua ở vùng giá này được. Đối chiếu giá 22 này cùng thời điểm năm ngoái thì CEO còn dưới 10, DIG dưới 20.

Doanh nghiệp tăng trưởng làm thật có tiền thật mà sao yếu hơn cả mấy con bơm thổi đếm cua trong lỗ thế này.

danh nghiệp tốt do ban lãnh đạo, còn giá cổ phiếu do cung cầu. Em hoang mang quá. trời ạ

1 Likes

Cần thị gọi cho bạn em. Mới thấy nó đăng tức thì. Cầm cự dc 6 tháng đó. Margin phiêu vãi.

Tâm lý chung đang quá yếu,lá rơi cũng làm giật mình. CK Việt đang phản ứng thái quá so với mặt bằng chung của thế giới.

Để xem DJ đêm nay thế nào ngày mai sẽ biết VNI đi về đâu.

Về 17 mới thấy đáy.

Không cần đoán nữa đâu bác, có khi nó về 10 hoặc dưới mệnh đấy.

Quan trọng là thị trường sẽ đi về đâu, cơ hội nào cho nhà đầu tư quay lại thị trường, khi đây là kênh huy động vốn quan trọng của doanh nghiệp.

những lúc này có những kẻ như này mới thấy lòng dạ con người ghê gớm đáng sợ như thế nào

Người ta có quyền nhận định mà em. Ráng bảo vệ tài khoản nha em.

Gex về giá cách đây 1 năm, lúc tích lũy dài và bắt đầu đi lên. Trong khi Gex đã thay da đổi thịt, lợi nhuận tăng vọt, thâu tóm được thêm bao công ty, hoàn thành bao dự án điện tái tạo… Khiếp thật. Nhưng giá này vẫn ko kích thích được lòng tham

1 Likes

Liệu có phải bị thịt không bác. Giảm sàn liên tục k có nổi cây hồi.

Giai đoạn này tích luỹ tài sản là đúng bài. Đây là thời điểm nỗi sợ tột đỉnh rồi.

Chả có cơ sở nào để nói về 10.

Anh tôi mua rồi

Quan trọng là mai các công ty chứng khoán nó gọi margin nữa. Một số công ty chứng đã gửi cảnh báo rùi. Gọi điện hỏi thăm một số đứa bạn thì một số bảo vẫn đang trong margin. Còn một số đứa thì lấy tài chính bên ngoài đắp vào rùi. Tháng 4 số tài khoản F0 mở kỷ lục và có chơi margin. Biết chừng nào mới thoát khỏi vòng xoáy margin. Ngày mai thứ 6 ngày 13 nữa. Mai hi vọng có bàn tay của chúa đỡ lực bán. Quá rầu. :sweat:

1 Likes

Bên cf lại không có. Vãi thật

Bọn cafe giờ khác gì trang báo rác, toàn đưa tin lái dư luận thôi…

má ơi. Margin một cục bự chảng :sleepy:

Sáng nay VPS bán call force :frowning:

Chết thật chú em