GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

VPS là công ty quản trị rủi ro tốt nhất trên cái thị trường này. thế mà còn phải ỉa

Anh lại nộp tiền mua thêm

2 Likes

anh nhiều tiền quá, sáng nay em nói chuyện với vợ con. Chia sẻ các áp lực hiện tại. Thú thật không đủ sức gượng để đi làm. Đợt rồi nếu nghe lời vọ rút ra mua nhà thì mình đã chiến thắng thị trường rồi.

Nikkei Hangseng đều tăng mạnh hồi lại hết mà cái chứng Việt nó kém quá

Biết trước đã giàu rồi. Nói chung có thể cắt lỗ để giảm áp lực.

Anh có niềm tin hôm nay thị trường sẽ tăng rất mạnh, chỉ là sáng nay đang để nhiều tài khoản hành động cắt lỗ. Chắc sau 10h30 sẽ có sự chuyển biến.

1 Likes

Giống mình rồi, mình còn chưa nói chuyện với vợ cơ…
Nhưng mình không margin, tiền thịt hết…

ông cũng margin lun à. :crazy_face:

Hnay nhiều bác bị call rồi

Tiền thịt hết bác ạ, nhìn bảng điện phát hờn :joy:

Vợ cũng động viên chồng, cùng lắm hai vợ chồng làm trả nợ. Vợ phải vậy mới đáng chứ

1 Likes

nay công ty nọ bán nguyên buổi sáng nhé. Giờ chỉ mong có cầu vào cứu và mong nhà nước có chính sách bảo vệ nhà đầu tư. Cứ chăm chăm bảo vệ CTCK thế có mà ăn cức

còn lúc 11h sáng nữa nha. hi vọng là mã khác chứ không phải gex. huhu :sweat_smile:

Anh em yên tâm, chứng khoán châu Á đang hồi phục mạnh, tâm lý bi quan của Mỹ cũng đã giảm bớt, tôi nghĩ VNI sẽ có phiên hồi hôm nay.

2 Likes

tích cực lên nào anh.

Ok, theo dõi thêm.

1 Likes

Nhỏ lẻ chết hết rồi,hôm nay Tây nó mua mua bán bán xoay vòng, tổng giá trị mua và bán hơn 2.000 tỷ,chiếm 25% giao dịch thị trường từ sáng tới giờ.

thằng nào nó vỗ 20.65 cục 500k vãi thật

Đúng vậy bạn. tt ngày nào cũng có 2 quan điểm trái ngược tức là có người bán người mua. Nói quan điểm trái chiều suy nghĩ lại bảo chim lợn với lòng dạ này nọ. Lắm ông còn nhảy dựng lên chửi bới như phường điêu ngoa. Tư duy đánh bạc chứ không phải đầu tư nữa.

Haha phải trải qua gian khó mới thấy trân trọng ngày thành công.

Nhưng tạm thời bác đừng nhận định ngược nữa,anh em ở đây sống chết với doanh nghiệp nên bị ăn chửi đó :relaxed::relaxed:

1 Likes