GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

ae đỡ chưa, chứ tui 2 người đỡ tui mới đứng dậy đc

tôi chắc 8 người khiêng :frowning:

1 Likes

Tưởng họp ĐHCĐ a TM kéo lên cho ae phấn khởi chứ mịa nhìn bảng mà chán vcc

Hết dám mượt tỉa nến như lời đồn rồi. Thôi để tự thị trường xem xét cổ phiếu.

Thật sự trong topic có rất nhiều ae tâm huyết nghiên cứu về doanh nghiệp. Trong lúc các bạn đó đang buồn vì ra vào không hợp thời điểm thì khi gặp câu comment “rất ngắn gọn” của bác thì họ sẽ buồn thêm. Cho dù bác đúng đi nữa thì bác được cái gì. Đầu tư thì sẽ có lời có lỗ, bác dùng từ “tư duy đánh bạc” để nói về các bạn đang thua lỗ thì thật sự không hợp lý. :joy:

2 Likes

binh tĩnh thôi anh em

2 Likes

Chiều nay CP mở ngân khố đầu tư cùng nhỏ lẻ,ép CTCK mua cổ phiếu nắm giữ không bán linh tinh nữa. Thông điệp của UBCK sáng nay là vậy đấy :relaxed:

tôi xin lỗi anyway. nhưng đó là nhận định. tt xuống chửi người nhận định trái ý mình đó là không đúng quan điểm đầu tư.

Đồ thị kỹ thuật GEX đã về vũng hỗ trợ quan trọng hy vọng rút chân đi lên trong chiều nay

1 Likes

Em gex này đúng là 3 phần bất lực 7 phần nuông chiều

GEX tệ thật sự. anh Tuấn phải làm gì đi chứ

chẳng thà những lúc thị trường hồi thì hồi cùng, nhưng không, chỉ giảm và giảm

Thủng 1200 rồi, còn cái nịt thật rồi :joy: :joy: :joy:

ngày thứ sáu đen tối. siêu giảm giá. đã trắng bên mua. có vẻ UBCK càng hô hào thì nó càng giảm. Trấn an kiểu này không xong rùi.

Moá nhìn Nikkei Hangseng nó tăng mạnh mà phát hận với mấy ông VN

VNI hồi mà GEX không hồi, vẫn hình ảnh quen thuộc

TT kiểu này khác gì chửi vào mặt UBCK, chửi vào mặt các bác lãnh đạo cấp cao… và xả kít vào đầu NĐT CK :joy: :joy: :joy:
Nói chung là TTCK Vịt Lam nát vkl luôn rồi :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

Các cụ đang kéo trụ. Anh em bình tĩnh chờ hồi lại 1.200, mất mốc này thì khó mà lấy lại

Kéo sao nổi khi VN30 còn đang ngắc ngoải…
ATC mở két cứu giá may ra đỡ đc :sneezing_face:

hôm nay mong ráng giữ mốc 1200