GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Kéo trụ xong bị đánh sập luôn

Tèo!

Lái nó bảo nó định đánh sập luôn cả 1180 rồi :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

Lại sàn căng đét. Như này t2 khó tránh sàn tiếp. tôi thật, ko chim lợn.

thấy các group đang share

nhìn khá giống đợt share za lô vụ thuế đấy. Bọn này chưa dính phạt chưa chừa

2 Likes

e đang nghĩ tầm này con méo nào chả sàn, share với trăng làm móa gì nữa

thế em share cái ảnh đó làm gì thế

buồn quá, kiếm chuyện làm bác ạ

1 Likes

Nếu đọc hai bài báo dưới đây thì mình có thể đoán được nguyên nhân sập thị trường đến 90% là từ các công ty chứng khoán. Bảng điện tử dạo này nó có nhiều lệnh rất lạ. Trong giai đoạn khó khăn nhưng quý 1 họ vẫn lãi rất nhiều. Bằng cách phát hàng giấy huy động vốn. Họ có lượng tiền lớn cho vay margin, nếu khách hàng ko vay margin thì họ vẫn có thể tự doanh chứng khoán Một Cách Âm Thầm mà không ai có thể biết họ đang nắm mã cổ phiếu nào. Cho nên h Tuấn có muốn đánh lên cũng ko dễ dàng chút nào.

Mấy tin này mình không nên share để làm hoang mang thêm dư luận. :sweat:

ôi dào, đầy group rồi, em mà biết thì trước đó cũng cả mớ rồi, cứ vô tư đi,

Nhưng nếu thị trường theo đúng kịch bản mà bạn mong muốn thì bạn có tham gia vào cổ đông GEX không. :blush:

ai cũng tư duy thế nên ai cũng gửi đấy bạn. DOmino mini đấy. Cơ mà tin này còn tin thì thua lỗ là đúng, đừng cãi ai cả

Cả tt xuống, nhiều DN ngon hơn GEX nhiều cũng đang bị bán rẻ, sao lại phải chọn GEX?

đọc bài này chỉ biết thở dài. Quan trọng UBCK và nhà nước phải xử lý được ngắn hạn hãy nghĩ đến dài hạn. Mà xưa rồi thời nào rồi còn xử lý dài hạn bằng cách ĐÀO TẠO.

1 Likes

thế chú em vào đây làm cái đéo gì, đi chim lợn khắp các topic cả DIG nữa

Đ<ịt Bà mày, cút

Thế bạn vào đây để chỉ muốn chứng minh cho mọi người thấy là bạn đã đúng thui sao. Doanh nghiệp GEX đâu có làm gì ảnh hưởng tới bạn đâu mà. :blush:

Thế những lời T nhận định có ảnh hưởng gì đến gex mà chúng mày chửi T tối tăm mặt mũi thế?

1 Likes