GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Chúc các bác ở lại về bờ và có lãi nhé, chào các bác.

2 Likes

Bác dưỡng sức đi nhé. :wink:

1 Likes

Bán trong time này thì có vội quá không hả bác?
Ngày mai Mượt thông báo về 10tr CP mua vào, lại vừa có tin mua lại 300 tỷ TP ngắn hạn.
Đã chờ được đến hôm nay mà không cố thêm được chút nữa, hơi tiếc cho bác…
Chúc bác mạnh khoẻ và thành công :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

biết vậy bác ah, nhưng do tổng giảm vượt mức chịu đựng nên phải bán thôi. Chấp nhận sai. Có thể mai thông báo TM mua, nhưng cũng chưa chắc đã hồi vì đợt này mua hơi lạ, giá thì quá rẻ nhưng vẫn cố ép nên khả năng sau mua cũng không tăng.

Ở lại chiến đấu cùng tui haha. Tui được giá 26.85 rùi. Tui và một số anh em vẫn còn hỏa lực mạnh. Quan trọng chờ xem các Big boy muốn đánh xuống giá nào. Tụi nó đảo hàng giá thươm quá. Nhưng suy nghĩ của bác có phần giống tui là sau ngày 24 nó sẽ ổn. :muscle: :muscle: :muscle:

1 Likes

Tưởng Mượt mua rồi nọ thông báo là đến 26/5 là hết hạn mà?

Mượt không muốn mua giá cáo đâu. Chờ thông báo từ ổng thui. :smiley:

Hạn cuối là hết ngày 25/5, với tình hình hiện nay thì chắc chiều mai hết phiên sẽ có thông báo sớm chứ ko cần đến ngày 26/5 nữa…

Bác xem xét lại, cần thì bán hạ giá vốn…
Chứ mình ko dám nói cứng nhưng sau đợt này tầm 2 tuần GD mà không về nổi 30 thì lúc đấy mới xem xét bán hoàn toàn. Riêng mình thì xác định để làm của hồi môn cho con gái rồi…
Qua đây cũng là 1 bài học cho cả NĐT cầm GEX lẫn BLĐ c.ty, cái gì nó cũng có giới hạn thôi…
ĐÉO AI TRUNG BÌNH ĐƯỢC MÃI :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Ơ. Kéo ATC các bác ạ. Lạ! Quá lạ đối với GEX trong suốt mấy tháng nay !!

2 Likes

Thiên linh linh địa linh linh, chơi hệ tâm linh. Không phân tích kỹ thuật gì nữa hết, tối mua con heo quay ra ngã ba đường cúng, cầu cho tuần này a Tuấn ra thông báo và ba cây còn lại trong tuần xanh rì. Hứa với lòng lần cuối cùng trung bình giá. HOLD TO DIE. :pray: :pray: :pray:

5 Likes

Topic này bác là một trong những người giúp mọi người suy nghĩ tích cực nhất đấy =))

4 Likes

Được cái em lì, có lương hàng tháng đắp vào. Đang mượn bà già hết mớ. Em ko tin là không về bờ giá 26.x được. Phải lời mới bán. Mục tiêu phải 3x. Không thì cổ đông dài hạn luôn. Các anh em yên tâm, tối nay cúng cầu thần chứng quay về. Haha. :muscle:

3 Likes

ông bạn còn vay cả ngân hàng trung bình giá cơ mà :))

1 Likes

Haha, trên đời này ngoài ba mẹ ra thì ngân hàng là người bạn đồng hành lý tưởng. Ít ra thì ngân hàng không điếm như công ty chứng khoán. :laughing: :laughing: :laughing:

3 Likes

Có điểm tín dụng tốt, vay được lãi suất tốt, có nguồn tiền ổn định để trả dần thì cứ vay thôi. Cơ hội tốt!

3 Likes

Không biết bác @hongquanctm5 h.nay xử lý TK ra sao rồi…
Hy vọng đợt hồi phục này anh em kịp về bờ…

1 Likes

Vì ngân hàng cho vay có TSBD là căn nhà, còn CTCK TSBD lại là cổ phiếu. xuống họ bán là đúng nghiệp vụ rồi :v

1 Likes

Bán hết rồi bác ah, cắt đúng đáy đau quá. Nhưng chờ 1 thời gian xem thị trường nếu chuyển biến sẽ chọn 1 mã khác. Con Gex cầm từ trước tết, bị lỗ nhiều quá nên phải bán. Coi như 2 năm đầu tư lại về tay trắng, may không âm vào vốn. Mong mọi người ở lại về bờ và có lãi. Chân thành

7 Likes

Chúc bác luôn mạnh khoẻ…

1 Likes

cảm ơn bạn. công nhận GEX quá đau thương, mỗi lần tôi đi qua khu nhà định mua cho vợ con ở mà lòng đau như cắt, vứt mẹ căn nhà ra cửa sổ rồi.

2 Likes