GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

haizzzzz cái cục 92.5k chắc của bác này à lúc chiều thấy đùng phát 1 cục to

1 Likes

Rồi sẽ có ngày chúng ta gỡ lại thôi các bác ạ.

2 Likes

Khi nào thấy cục 30K to vừa vừa ngay đầu phiên thì là của tôi nhé :joy:
Nhưng phải tầm giá 4-5x hoặc lúc con gái tôi lấy chồng :joy:

từ ngày tôi lên cái F247 này nhận thuốc niềm tin tôi chai lì, đánh sai kỹ thuật, sàn không bán. Cho đến khi từ lãi hàng tỷ đồng về mất trắng. Đáng sợ. Giờ cần VNi vận động chậm lại, test chính xác đáy để tôi đủ thời gian bình tâm, đủ thời gian đánh giá hiện trạng và xuống tiền hợp lý. Đau thương quá rồi

2 Likes

:>>> Con gái bác đã được 10 tuổi chưa mà tính xa thế :>>>

Không dám giấu, gái đầu nhà mình đã 1x tuổi…
Đang ở tuổi có thể bán lúa non, nên cũng hơi hãi :joy:

P/S: Trí nhớ mình không tốt lắm, nhưng hình như bác có chym lợn khá nhiều thông tin thất thiệt và GEX phải không nhỉ?

1 Likes

Giờ chỉ cổ bđs thôi. Vĩ mô ủng hộ. Sẽ lead vn

Bố vợ ơi :rofl:

Thôi, cho tôi xin, nhiều con rể hờ lắm rồi

1 Likes

:> 1 chút nhầm lẫn ae bỏ qua đi chứ nhỉ nhớ mãi làm gì!
Lúa nhà bác có cần thợ gặt không hay nhà mình thông gia nhỉ kkkkkkkkkkkk

1 Likes

Chuyện của lúa thì nên để lúa phát triển và lựa chọn tự nhiên bác ạ…
Nhất là ở nhà mình thì cầm cái là Đại Sư tử nên mình càng không dám hứa hay bàn gì đâu :joy:

Trước tết giờ vẫn còn lõm 28% đây mấy bác. Full margin luôn ấy chứ, cơ mà đến 35% mới call nên hàng họ vẫn cứ giữ và tk thì vẫn cứ lõm.

3 Likes

Có bạn đồng hành nhé

2 Likes

Vé máy bay đã về tới tay cổ đông GEX :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Mình đang đợi án cho Đặng Như Quỳnh và đâu đó các bạn “lái lợn”, mong rằng cái gì đến sẽ đến với tụi nó. Chung là GEX quá xui, biết đâu có “thuyết âm mưu” khi tập trung tin bẩn vào GEX, đọc pic này thấy nhiều bạn bị thiệt hại lớn như mình, nghĩ rất buồn. Mong các bạn chim lợn hãy cân nhắc và đưa tin đúng sự thật về GEX

2 Likes

Bạn báo Thanh Niên, sau gần 1 tháng mới có bài đăng về GEX GELEX của ông Nguyễn Văn Tuấn mua lại 300 tỉ đồng trái phiếu trước hạn. Hi vọng các tờ báo lớn trong đó có báo Thanh Niên cần kiểm soát trong khâu duyệt bài, các bạn theo dõi GEX chắc hiểu ý mình chia sẻ

2 Likes

Gex ngon thừa tiền trả trc hạn trái phiếu . Qua kinh

1 Likes

Không biết sau tin tốt về anh Tuấn mua 10 triệu GEX, không biết có bạn chim lợn nào tung tin “thất thiệt” về GEX nhân bài báo về vụ trái phiếu Tân Hoàng Minh Diễn biến "nóng" vụ người mua đòi tiền trái phiếu Tân Hoàng Minh - Thương trường 24h không nhỉ? Mong các bạn “lái lợn” hãy cân nhắc và sống đạo đức. Hi vọng anh em cùng pic, theo dõi tụi lái lợn bẩn nhé

2 Likes

Hehe xuống xác mấy bữa nay, h có A Tuấn đồng hành là ngon rùi. Lái chắc nó gom xong hết hàng rùi. Tin tốt quá. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes