GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

H có thể nói quỹ bà Phượng như một kho chính hiệu.
Tụi quỹ hôm qua nó mua trả lại kho, trước nó bán bao nhiêu thì h mua bấy nhiêu. Chỉ có nhà đầu tư nhỏ lẻ đua lệnh theo mấy lệnh lớn nên giá nó mới tuột quần như vậy. Nó đặt một cục lệnh to đùng chặn đó thì mấy nhỏ lẻ sợ đái ra quần xách hàng bán để nó gom giá thấp hôm qua quá ngon luôn. Thằng sô 2 và 3.

Hôm nay buổi sáng có nhiều lệnh rất bự đạp xuống.

Phiên kéo ATC có thể là của Tuấn. :grinning:

2 Likes

Tin này ở đâu vậy bạn, mình vào trang chủ mà không thấy có.

nói thật, anh em đây ai lên FIREANT không. Đến cả báo cáo anh Tuấn mua cổ phiếu rồi mà chúng nó còn soi bảo photoshop, fake. Cái loại tâm lý và ngu dốt thế thì đầu tư con mẹ gì, nó đồn cái lại bán à

1 Likes

Gõ HSX.VN lên mà đọc

https://www.hsx.vn/Modules/Cms/Web/NewsByCat/dca0933e-a578-4eaf-8b29-beb4575052c5?rid=1907685416

H là nói không với cafef và fireant luôn.

2 Likes

Tin đồn ở vn dễ thành thật lắm. Ko chơi hàng này. Có khi đag khỏe lại lăn đùng ra chết

1 Likes

Cảm ơn bác nha

1 Likes

Từ lâu mình đã nhìn nhận trang đó như sân sau của bọn lái rồi.
Bài viết phân tích chuyên sâu thì ít, toàn dự báo với vuốt đuôi doanh nghiệp thôi…

1 Likes

Đi cmt dạo về BĐS cho đủ KPI đi bác, ở đây người ta nghe tin bẩn đủ rồi :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Chỉ cảnh báo ae. Hơn 10 năm qua tôi thấy tin đồn đều thành tin thật

10 năm qua chưa có chế tài xử lý bọn nhà báo bẩn, giờ CP đã và đang làm mạnh tay.
10 năm qua tôi cũng chưa thấy thằng chym lợn thất đức nào được người ta coi trọng cả :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Con hàng này tôi cần gì chim. Vì nó ko đủ tầm để tôi để ý. Chỉ cảnh báo ae nên cẩn thận. Lãnh đạo có vết, trước sau ko đàng hoàng thì nguy hiểm thôi

Bác không cần chim thì mời bác đi ra chỗ khác (Nói nặng lời thì là mời bác cút đấy…)
Bác có tấm lòng Bồ Tát lo cho túi tiền của chúng tôi, chúng tôi xin cám ơn…
Còn cái vấn đề cảnh báo ấy mà, bác về mà trả lời cảnh báo BĐS nhà bác đi…
Pic nào cũng vào nói BĐS thế này thế kia, trong khi hàng nhà mình đang bị người ta cảnh báo loạn cả F lên rồi :joy: :joy: :joy:

Tôi nói thật, tôi nể A7 vì ông ấy dám đứng mũi chịu sào trước dư luận khi CP của ông ấy có dính tin đồn. Nhưng những thằng hô hào là đệ tử, là người đi theo A7 như bác, đã và đang làm xấu hình ảnh của A7 đi đó…

1 Likes

Bác cho nhận định về chủ tịch xem. Có đức ko? Tự mn sẽ biết thôi. Thời gian sẽ trả lời. Còn lập pic siêu cổ này là hại người. Cp đó ko xứng dùng 2 từ siêu cổ

Nhiều cao thủ quá bạn ah.
Chim chóc giờ nhiều vô kể.

1 Likes

Bác tuổi lol gì mà đòi nhận định về thằng Mượt???
Mõm lại đi chơi hơi xa rồi đấy :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Pet cũng đang nắm cả đống GEX, VIX.
Chứng tỏ TM khá uy tín.

Những thằng lãnh đạo có vết mà húc vào khác gì cờ bạc. Thích may rủi làm con lô cho nhanh. Pr siêu cổ chỉ lùa gà. Giờ từ siêu cổ bị lạm dụng quá

Mày lên dừng đi các pic rồi nhận mình đi theo A7 đi nhé…
Mặc dù tao không theo trường phái của A7 nhưng tao đảm bảo mày đéo đủ tư cách để đu bám theo cái tên của ông ấy đâu :joy: :joy: :joy: