GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Mày cũng đừng nên dùng từ siêu cổ vào hàng kém chất lượng. Tầm mày chắc j tìm đc siêu cổ

Mình quá ấn tượng với quỹ đất “kim cương” của gex ở HN. Quá đắc địa.

Tôi ko chê quĩ đất nhé. Tôi chỉ nêu rủi ro lãnh đạo. Mn sẽ hiểu

1 Likes

Mày thấy tao dùng từ đấy cho GEX ở cmt nào chưa?
Nói thì lại tự ái chứ loại chym lợn thất đức như mày cả tư cách lẫn trình độ chửi nhau đều kém :joy: :joy: :joy:

Tao thấy pic lập siêu cổ mới com ment rủi ro cho mn cùng biết. Mày có bị dở ko

Thế thì về mà bảo vệ cái BĐS của mày đi, người ta không những coi là rủi ro, người ta còn đang chửi thẳng mặt là “nói phét, lùa gà” kia kìa…
Hay hớn lắm đấy mà còn vác mõm đi lo cho người khác :joy: :joy: :joy:

Tao chỉ chia sẻ thông tin. Ai đọc đc sẽ hiểu.mà tự tra lại thông tin. Kiểm chứng. Loại gạt ng

Các Mods @Suzy @SuperModerator xem xét dùm, có đối tượng cố tình vào pic gây war, xúc phạm thành viên diễn đàn. Thậm chí có ý đồ đặt điều, bêu riếu lãnh đạo công ty GEX mới mục đích xấu.
Mong các Mods xử lý…

1 Likes

Ôi dồi ôi, cãi không lại bắt đầu nhặng lên đấy à???
Thể hiện nữa đi xem nào, chưa gì đã bộc lộ bản chất chym lợn thấp hèn ra vậy :joy: :joy: :joy:

Chỉ có tật mới giật mình thôi

Còn minh bạch cần j phải nhặng lên thế

A ko chê tài sản cty nhá. Thậm chí còn tốt

Không hề có bất kỳ một thông tin nào. Mà có một kẻ lạ mặt nào đó vào nói là thông tin chính thống. Thì đây đúng là một hành vi vi phạm pháp luật. Lan truyền thông tin chưa được kiểm chứng. Mong mod phạt nặng tay thành phần như vậy. Anh em cẩn thận có người khích tướng. Đối với những thành phần tung tin bẩn chưa được kiểm chứng thì không đôi co với họ làm gì. :blush:

Chính thống là có vết. Còn đợi báo đăng thì còn ngồi đó mua 10tr cp nữa ko hả bố

Các vụ thâu tóm trong quá khứ đều mập mờ nhé. Nên google mà tra

Trò giỏi nhất của bọn chym lợn thất đức là gào mồm…
Cứ kệ nó đi anh chị em ạ, tý Mods vào xử lý sau…

Tịnh tâm a à. Kinh khủng thật. Bộ công an đã bắt Đặng Như Quỳnh rùi mà sao nhiều thành phần chưa sợ. :stuck_out_tongue:

2 Likes

À, chưa đến lượt đó thôi, trên kia chả có link bài báo mời uống nước chè mấy thành phần lợi dụng mạng xã hội thông tin đồn bẩn rồi đó :joy: :joy: :joy:

1 Likes

A nói là mập mờ thôi các chú ơi. Ai chả biết

Còn siêu cổ thì xin lỗi. Chỉ lùa gà thôi