GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Gào mõm to lên chút nữa đi, tự nhiên giọng lại yếu thế :joy: :joy: :joy:
Mấy thằng chym lợn thất đức khi gõ phím thì hung hăng lắm, đến khi được gọi lên uống nước chè thì thằng nào cũng NGOAN :joy: :joy: :joy:

Bọn mày dám thề đạo đức của chủ tịch tốt ko

Đừng dụ mn vào những cp như vậy

Đến người mày từng thề thốt đi theo mày còn chả dám đứng ra bảo vệ…
Mày nghĩ bọn tao cũng dễ dãi như mày sao???
Bọn tao mua CP GEX chứ có mua thằng Mượt đâu?
Chỉ có lũ chym lợn thất đức chúng mày mới phải lôi người khác ra làm tấm bia che cho bộ mặt hèn mạt của chúng mày thôi…
Tao thấy thương cho A7 khi có 1 thằng đu bám tự nhận đi theo như mày :joy: :joy: :joy:

Tao chỉ nói sự thật. Khuyên mn. Thấy rủi ro thì cảnh báo. Ko như bọn mày đi gạt người

Thui bỏ đi anh. Em đi cúng đây. Mình nhớ chưa tới rằm tháng bảy mà. Sợ thật. :pray:

2 Likes

Còn ai thấy rủi ro dó bình thường thì thôi

Các bạn cảm nhận gì về bài báo Thanh Niên nè GEX lao dốc, CEO Nguyễn Văn Tuấn đã gom xong 10 triệu cổ phiếu. Đăng đúng hết nè, nhưng toàn cái xấu, các yếu tố: nguồn gốc nợ, tỷ lệ D/D, tỷ lệ thanh khoản, Ebita…họ lơ hết, như giải trình hội đồng cổ đông năm 2022. Các bạn cảm nhận j về bạn viết bào trên báo Thanh Niên nè

Tao biết mà, gào mồm là cái mà lũ chym lợn thất đức như mài làm giỏi nhất…
Mày cứ gào để đưa pic này lên hot F đi…
Tầm này thì GEX nào còn sợ lũ chym lợn đồn bẩn như chúng mày nữa :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Tao ko đông nhá. Từng chữ 1 a ko nói sai bao giờ

Cái này thì cũng chả làm gì nó được đâu bác ạ, dòng cuối bài viết nó cũng vuốt đuôi rồi đay này:

Sau đó, GELEX đã lên tiếng trấn an nhà đầu tư và khẳng định hoạt động của công ty vẫn diễn ra như thường lệ cũng như đối tượng tung tin đồn đã bị khởi tố.

Tụi báo Thanh Niên trước giờ toàn viết xấu về GEX; Đại hội không có bài viết nào…kakaka. Định hướng dư luận

1 Likes

Báo thanh niên là chính thống. Ko có xấu sao dám viết

Tôi chỉ chia sẻ rủi ro lãnh đạo. Chứ nói j sai. Ae nào ptich tôi sai ở đâu

Lái nó chưa gom đủa hàng mượn trong kho mà, giờ không gom bù vào thì lơ mơ nhập kho luôn. Thế nên phải tìm mọi cách mà dìm thôi.
Bác có thấy mấy hôm trc bình yên, nhưng h.nay kéo ATC 1 cái là chym lợn lại vào gào mồm không :joy: :joy: :joy:

Bạn không sai, mình thấy bạn giống Báo Thanh Niên, chỉ nói 1 mặt xấu, bạn định hướng dư luận như vậy, nếu bạn là cổ đông GEX chắc bạn không nói như vậy. Xã hội phản biện rất hay, nhưng bạn nên phản biện theo hướng đa chiều

2 Likes

Bạn có quan sát, Báo Thanh Niên có ít nhất 2 lần gỡ bào viết về GEX. Anh em GEX theo dõi chắc nắm chứ nhỉ

2 Likes

Mình chia sẻ cho ae đang định mua. Cân nhắc rủi ro lãnh đạo. Chứ ko chim để cp giảm. Cp giảm tăng mình có sở hữu đâu mà quan tâm

tụi mình cũng trên 18 rồi, thua lỗ do cổ đông GEX lựa chọn. Nên mình mong bạn không bình luận nữa, thoát khỏi pic càng tốt. Trân trọng cảm ơn bạn đã cảnh báo

1 Likes