GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Bạn nói những thứ mà ai cũng biết, thậm chí còn biết rõ hơn bạn. Chỉ là phần nổi của tảng băng…đằng sau rủi ro là tiềm ẩn cơ hội lớn. Nếu thông tin chỉ có thế thì mình nghĩ bạn nên dừng lại, lặp đi lặp lại mất đi giá trị của cái nick, nếu có. Chân thành

1 Likes

Thui kệ đi anh. Bó tay rùi. Mình rút kinh nghiệm lần sau đôi co gì với những thành phần này. Ở trên có nhiều bài mấy ae phân tích hay. Đôi co với chúng chỉ trôi hết bài. Lần sau cứ thấy thì bơ thui anh. :grinning:

1 Likes

Bác đang nói những điều ai cũng biết, không có thông tin gì mới chứ đừng nói là thông tin có giá trị. Khẩu vị rủi ro là của mỗi người, tiền của ai người đấy quyết, không cần bác kêu gào. Nếu còn chút tự trọng, bác nên rời PIC.

1 Likes

Cười tươi nào, cười tươi…

Cười tươi nữa nào bạn ơi…

:rofl::rofl::rofl:

Thui được rùi bạn ơi. Đây không phải là vấn đề tranh cãi cá nhân nữa. Trên thị trường chứng khoán, quan niệm đầu tư có rất nhiều. Ở đây mình nói đến phép lịch sự, nếu có người khác vào nhà bạn rùi chê bai dòng cổ BĐS, kêu bạn mua cổ sản xuất, thì lúc đó tâm lý bạn thế nào. Không có lửa thì sao có khói. Bác phải hiểu cho các nhà đầu tư khác họ có quan điểm riêng của họ. Bác vào kêu gọi BĐS làm chi á. Thui nước sông không đụng nước giếng. Cả thị trường chung đã rối lên rùi. Bác cử nhảy chỗ này đến chỗ khác làm gì ko biết. :pray:

2 Likes

Hôm qua quỹ số 5 của bà Phượng mất 500k cổ do phiên ATC đảo chiều. Khả năng cover lại số hàng này bù vào là khó. Sáng nay trên diễn đàn chứng khoán đã có nick ảo quấy phá. Coi chừng chiều nay lại có người vào cắn nữa nếu tím. :slightly_smiling_face:

2 Likes

Với gex. Thị trường định giá quá thấp. Quá rẻ mạt.
Mua và ôm. Nhìn thấy lãi ròi

2 Likes

Gắt thế bác…

1 Likes

Chắc lại bán đúng bện.
Hoặc mượn hàng kho bán.
Đang lỗ lòi mít.

nói sự thật thôi, đến cái tin Tuấn mua 10tr nó còn sợ PTS

A di đà Phật… a di đà Phật. =)))

2 Likes

Đang lỗ lòi ra đây, cãi hoài. Nay còn lõm 24% nhé, ai tin thì giữ, ai ko tin thì bán, ai chê thì đừng mua.cãi chi nhứt đầu. Cơ mà anh Mượt cho e về bờ đi chứ, kkkk

1 Likes

Hèn gì tháng qua cả thị trường giảm mạnh…Giờ tập trung công việc, tích cóp, đầu tư dài hạn…lạc quan và bình tĩnh sống

2 Likes

A mượt khớp xong 10tr cổ rồi ae ơi https://f247.com/news/vietstock44ba8ecc409a49b1bece40e724049ba0?utm_source=diendan&utm_medium=ma&utm_campaign=sd&utm_content=post

2 Likes

sắp được cấp lại margin tiếp rồi, chờ sóng

1 Likes

Gex cứ túc tắc hồi là đẹp. Vội gì.

1 Likes

Thị giá có 25 27 hay 35 40. Mình cũng chẳng bán.

Tiềm năng gex quá to lớn, quá khủng khiếp.