GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Các bạn “lái lợn”, mình hỏi đơn giản 1 câu, thằng Đặng Như Quỳnh sẽ ra sao…pháp luật, tâm, đạo đức, con cái nó rồi sẽ về đâu, nhân và quả

1 Likes

Chính xác, đã qua rồi cái thời Thanh niên. Giờ chỉ nên tin Tuổi trẻ thôi nhé

2 Likes

Thanh Niên vẫn là tờ báo cực tốt, công tâm…Như mình chia sẻ, cần kiểm soát nội dung công tâm trước kho đăng. Thanh Niên vẫn là báo của người Việt, người Việt…

1 Likes

mình là dân trong nghề và nói thật, anh Tuấn (84 mình sinh năm 85) đã giữu lai những gì rất Việt Nam từ cap điện (Cadivi) đến máy biến áp (Thibidi)…va nhiều cái nữa, nếu các bạn nhìn sang VNM và SAB…sẽ thấy, kinh doanh sẽ luôn có đúng và sai và nó chỉ là làn ranh về quan điểm. Mình rất thích thế hệ anh Vượng, anh Long đã nâng tầm thương hiệu, mình tin Tuấn sẽ không bán rẻ…vì anh Tuấn đủ giàu và ảnh là người Việt Nam…Mình mua GEX từ tháng 10/2020…bạn nào so thâm niên

2 Likes

Thương hiệu về cáp Cadivi và máy biến áp Thibidi…rất Việt Nam, nói thẳng là tụi Thái và…chào thua

2 Likes

Thông tin nữa, báo Thanh Niên không hề đăng tin về hội ddoonhf cổ đông GEX, chiều ay mình ớm thử là y như rằng quý báo thông tin về nợ của GEX kèm theo thông tin anh Tuấn mua 10 triệu GEX…mình mong báo Thanh Niên là của người Việt, vì người Việt, theo tinh thần khởi nghiệp của người Việt…các bạn báo Thanh Niên được gì khi đăng tin 1 chiều về GEX dù các bạn vẫn nói mình không sai, nhưng các bạn có khi nào đăng thông tin “đa chiều”

1 Likes

Hay quá.

Anh Tuấn giao dịch theo phương án khớp lệnh, đó là người Việt…thế hệ sau anh Vượng, anh Long, anh Bình…các bạn chim lợn, bạn bán doanh nghiệp Việt Nam rẻ thể. Bạn Đặng Như Quỳnh sẽ ra sao, con cái Đặng Như Quỳnh, người thân của bạn ấy…có nhiều cách để làm giàu, nhưng làm giàu thông qua hàng loạt gia đình tan vỡ, tài sản tích cóp bao nhiêu năm…các bạn “lái lợn” thấy vui không…Mình vẫn GEX từ tháng 10/2020…các bạn chim lợn vào đây

2 Likes

Tôi chỉ nói lãnh đạo có vết. Dám nói dám nhận. Chả có gì phải sợ. Cp này rủi ro lãnh đạo. Bảo ko vào nhóm sao còn cà khịa

Tôi nói chả có j sai. Báo chính thống cũng đặt nghi vấn các vụ thâu tóm của chủ tịch cty. Chứ ko phải riêng tôi

Mn tự đi tìm thông tin. Tôi bảo nghi vấn, rủi ro. Chứ ko khẳng định. Ae đọc kĩ sẽ hiểu

Còn ko có 1 lời nào chê tài sản cty

Đừng có cậy cầm cp mà chối cãi. Đọc kĩ đi nhé

Quá uy tín mà.

Vớ vỉn. Tuần này về mốc 25. Chứ chẳng chơi.

Với mình. Gex, nav nở là múc.
Múc bất chấp. Bởi thấy quá tiềm năng.

Mình nhớ hôm qua bạn nói rời khỏi pic mà, sao bạn nói không giữ lời vậy, đã trân trọng cảm ơn bạn rồi mà

1 Likes

Có thằng nói xấu tôi. Bảo tôi sợ chạy mất dép. Ko thì tôi vào làm gì bác. Cây muốn lặng gió chẳng ngừng. Tôi đã thề ko mua bất cứ cp nào. Cần j phải chim lợn

Lúc có người nhà GEX sao không vào mà gào, giờ gào làm gì?
Tưởng hay hớn lắm đấy à :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Bạn nói những thứ mà ai cũng biết, thậm chí còn biết rõ hơn bạn. Chỉ là phần nổi của tảng băng…đằng sau rủi ro là tiềm ẩn cơ hội lớn. Nếu thông tin chỉ có thế thì mình nghĩ bạn nên dừng lại, lặp đi lặp lại mất đi giá trị của cái nick, nếu có. Chân thành

1 Likes