GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Quá ổn áp

Nay tím, mai tím cây nữa là về bờ. Thiên linh linh, địa linh linh, cầu cho cổ đông Gex lung linh. :dancer: :dancer: :dancer:

2 Likes

Bình tĩnh bác ơi…
Sang tháng 6 sẽ thấy nhiều tin giật gân lắm đấy :joy: :joy: :joy:

hehe lạc quan xíu á mà. Chặn đường phía trước còn lắm gian nan. :muscle:

1 Likes

Các mã CP từng bị đạp trong time vừa qua đang có dấu hiệu “bị tác động” rồi đó…
Bọn lái đang vùng vẫy để thoát khỏi viễn cảnh “uống nước chè” thậm chí “nhập kho” :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Nay ato lên 24,4 ngon thật các bác nhỉ

1 Likes

trung bình giá ghê vậy, vậy là bác chủ yếu mua được ở vùng đáy. quá ngon rồi

Múc khoảng 20.x khá nhiều. H chỉ còn cách trung bình thui. Hehe.

1 Likes

tôi nói thật với bác đợt này sợ không dám vay mà tbg như bác. Bán GEX là bữa giờ mất đi mấy chục rồi

1 Likes

Bữa em kêu bác vay tín dụng ko phụ thuộc vào margin đó. Thị trường hiện h rủ gần sạch margin hai năm dịch rùi. Nên sắp tới thị trường sẽ lên thui. :airplane:

1 Likes

Bằng sao bác nào đó bán hôm 24/05. Lúc sáng mình có bảo bác đó từ từ hãy bán, mà chả biết sao bán luôn và ngay…
Cứ đà này thì trong tháng mình về bờ mã GEX luôn :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

tôi phải bán giải quyết call force. buồn

1 Likes

Bác thấy đấy, chym lợn nó vào PIC quấy quá suốt ngày, ai yếu bóng vía là chán nản thoát hàng thôi…
Cả TT bị đạp, nhưng tại sao chỉ có mấy mã là chym lợn vào phá? Hiểu được là sẽ thêm vững tâm…

hiểu được nhưng tiền tbg thì không có

1 Likes

Án cho Đặng Như Quỳnh ra sớm, GEX sẽ giúp anh em về bờ nhanh hơn…Giờ tập trung công việc và suy nghĩ tích cực, cái gì đúng sẽ luôn đúng. Mình hi vọng pic mình mạnh mẽ hơn trong việc tẩy chay các bạn “chim lợn”

1 Likes

Cái quan trọng là “Đâu ai trung bình được mãi” :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Bác thấy lúc sáng mình cảnh báo chưa, lái đang vùng vẫy đấy :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Tháng 5 GEX có một cục tiền 240 tỷ, sang tháng 6 lại có thêm cục 120 tỷ nữa . Phải công nhận là các cty thành viên làm ăn hiệu quả thật. Dự là Q2 này GEX báo lợi nhuận bao nhiêu . GEE đúng là con gà đẻ trứng vàng cho GEX, vậy làm cổ đông của GEX và cổ đông GEE bên nào lợi hơn, e đang phân vân quá các bác ạ.
https://gelex-electric.com/wp-content/uploads/2022/05/CBTT-Nghi-quyet-cua-HDQT-ve-viec-chi-tra-co-tuc-dot-2-nam-2021.pdf

1 Likes

Hehe, còn âm 8%, tuần này về không kịp thì tuần sau về. Qua tháng 6, đợi báo cáo quý ra là lời. :muscle:

2 Likes

Cũng đang nắm GEE một ít. Rổ hàng chỉ có hai con này. Theo tui nghĩ thui nha, GEX bao quát các mảng hơn nên GEX ngon hơn. :grinning:

1 Likes