GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Nghe đồn tuần sau bắt 5 ông nào ah có ai biết thông tin này không?

hihi, mình rất hi vọng có bạn “chim lợn” trong số đó nè, nghe vui nè

1 Likes

Mình cũng đang đợi xuống để mua thêm. Gex dưới 20 là món quà của ttck tặng cho đó. Tìm xem có con nào lợi nhuận quý 1 vậy mà giá 2x

1 Likes

là sao? nãy mới nghe thấy mấy a ở bên trên bàn =.= nên qua hỏi xem có ai biết không thôi?

:>>> mai giảm đó :>>> xong vút cái chạy thẳng lên 26

1 Likes

có cái ông nhà có lúa non ở đây ông ý thấy lại ăn chửi đó :>>>

cảm ơn bạn đã chia sẻ nè, ngẫm về Đặng Như Quỳnh thì sao nhỉ? Nhiều anh em trong pic này cũng đã mất tài sản, đôi khi cầm cố sổ đỏ…họ tự biết thông tin bạn ạ. Trân trọng cảm ơn bạn đã chia sẻ thông tin, mà nếu tốt hơn bạn nên thuê tờ báo hoặc facebooker nổi tiếng nào viết giúp bạn tin này - đảm bảo thông tin sẽ lan tỏa sâu và rộng…bạn thật là người “tử tế”

1 Likes

Tầm này thì cổ đông GEX chai sạn với tin đồn rùi. Book value 25.5. Tài sản GEX sinh lời tốt trong giai đoạn định hướng phát triển công nghiệp. Nhắc nhẹ là quỹ Phượng chưa cover lại được 500k cổ bán ở đáy. Nhiều chiêu trò lắm.

2 Likes

Âm chỉ là nhất thời. Kiên trì bạn sẽ ăn dầy.
Bởi tiềm năng của gex rất lớn.

1 Likes

giai đoạn khó khăn nhất đã qua lo gì không tăng

Mình cứ kệ thôi. Tbg đang 35. Mình cũng chẳng bán. Mình nhìn nhận giá trị cp của gex lớn hơn giá mình mua nhiều. Như a7 dạy. Ko nên mg nhiều, tối đa 20%. Chơi khô máu luôn.

Danh mục các khoản đầu tư tài chính vào cty con, liên kết. Nếu hạch toán theo thị giá cp cty con, liên kết thôi. Đã lãi cả đống. Và các dn đó vẫn tăng trưởng.
Chưa kể đất cát ở hn. Toàn đất kim cương.
Mr. Tuấn lại trẻ, nhiều khát vọng.

các bận trong pic cẩn thận các bạn “chim lợn” nhé, không chỉ cho mình mà còn nhiều anh chị em cổ động khác cũng mất mát vì GEX, vì những tin đồn…Hãy cùng chia sẻ và giúp nhau nè

1 Likes

bạn ơi, nếu bạn có chia sẻ thông tin về vụ bắt bớ nào trên báo chí hoặc qua facebooker hoặc mạng xã hội có, bạn cho mình và các bạn trong pic tham khảo với nhé, tiện thể cách thức liên lạc với bạn để cảm ơn bạn đã chia sẻ nè…Cổ đông GEX giờ thua lỗ đậm vì tin đồn quá

1 Likes

Lên mạng xã hội. Hô đồn bắt bớ. Công an, họ gô cổ ấy chứ.
Chẳng qua, các bạn ấy chim lợn là nhỡ tay mượn hàng kho short, mất hàng đúng bẹn,…

mình nghĩ làm giàu trên công sức, sự tích cóp, trong đó có mồ hôi và nước mắt, bao nhiêu ấp ủ, hi vọng khi đầu tư vào cổ phiếu có giá trị…lại mất đi vì mấy bạn “chim lợn”, mình không hiểu họ đang suy nghĩ gì khi làm lời theo cách như vậy, hãy nghĩ về Đặng Như Quỳnh và người thân của bạn ấy…

1 Likes

Tbg đang 20,3. Nên mua thêm kh các bác nhỉ, tiền thịt kh margin ạ. Em hơi ngại khoảng trung bình giá lên nhưng theo dõi topic này cũng ham quá

Mình còn 12% tổng TK, như hôm nay là thấy GEX cũng cứng giá rồi đấy…

2 Likes

Chính phủ quyết tâm nâng hạng rùi. Tầm này indo malay thailan, điểm nó tới đâu lun rùi. VNI mãi 1300 sao được. Sắp tới lại có chuyển dịch sản xuất về việt nam thì lại càng tăng. Cứ giữ dài chắc chắn sẽ lời. :muscle: :muscle: :muscle:

1 Likes

ông không mua thì thôi mỗi người một quan điểm đầu tư . không dưng vô đây chim lợn làm gì vừa mất time của mình vừa mất time mọi người. Rãnh thì làm việc khác. đầu tư có thắng có thua tự chịu với mình . Chim lợn không căn cứ nói ai nghe

1 Likes