GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Nhìn mấy lô đất của gex ở hn. Mja toàn đất kim cương. Mỗi m2 cả tỷ đồng. Mà 10.000m2. Bán rẻ cũng có 10.000 tỷ. Giá vốn, nguyên giá thì mua rẻ như rau.

Đồng ý bạn nè. Nhưng “chim lợn” họ chỉ muốn mục tiêu là phá pic để đem lại lợi nhuận nè, vừa rồi GEX nói thật đúng xuôi khi đang chạy mà xe dính phải “đinh”. Đoàn kết và tẩy chay “chim lợn” thôi nè

2 Likes

Lúc ấy đang mải canh vợt, hấp diêm mấy đồng chí ysl.
Thiệt thòi cho bạn ròi.

1 Likes

Chắc 10.000m2 số 10 Trần Nguyên Hãn, dịp mình ra Hà Nội tháng 12/2021 có ghé! Vừa rồi nhiều cổ đông GEX vì nhiều lí do đã bán cổ phiếu GEX như vứt đi (từ dự án ra Hồ Gươm có máy trăm mét)…

1 Likes

Bán rẻ. Cũng 1 tỷ.m2.
Còn đúng giá 2 tỷ.m2

Như trụ sở gelex. Giá vốn có 15tr.m2 văn phòng. Bây giờ, vị trí đó ko dưới 100tr.m2 sàn văn phòng. Mà ở đó hết khấu hao bố ròi.

Thế mạnh của TM. Là định giá tài sản. Rẻ thì cậu ấy mua. Cổ đông như ae mình cứ yên tâm nắm gex là ok.

GEX có hơn 56.000 cổ đông, mình nghĩ họ kì vọng vào GEX cũng như thấy tiềm năng. Nhưng đợt rồi tin đồn và thị trường lao dốc mạnh (GEX dính cả 2 mới xui)… hi vọng sau cơn mưa trời lại sáng, ngã ở đâu đứng dậy ở đó. Cẩn trọng “chim lợn” thiếu ý thức đạo đức và vững tin bản thân. Còn thị trường có kẻ bán người mua, đừng soi mói khối ngoại quá, họ cũng là cổ đông như mình, đợt rồi khối ngoại cũng giúp cầm máu phần nào GEX

Bên vgc. Đồng chí giám đốc ban qlda các khu công nghiệp. Phát triển, triển khai các dự án bđs cn tốt thật. TM chơi phải thế nào. A ấy mới ở lại chứ.

Bọn éch nhựa. Hiểu quái gì.
TM và người có liên quan. Nắm chưa tới 40%.
Các vấn đề trái phiếu có nghị quyết hđqt. TM có quyết đâu.
Đối tượng phát hành toàn các định chế tài chính. Họ có phải tay mơ đâu. Mà còn cả bank nước ngoài mua.
Chứng tỏ uy tín, vị thế của gex rất tốt.

Ahihihi, vừa rồi mình cũng hi vọng GEX là cổ phiếu ngược dòng thị trường như REE, hoặc các cổ phiếu hưởng lợi từ cuộc chiến Nga-Uckraine như dòng thuỷ sản, phân bón…Đến lúc này mình thấy rất tiếc cho GEX, dòng cổ phiếu cơ bản: năng lượng, nước, Khu công nghiệp…cứ vui khi xem như sự cố đã qua là thứ cần phải có để đi lên

1 Likes

Tầm này lặn hết rồi bác ơi, cứ hôm nào lên vs có tin hot là ko thấy con chim lợn nào cả

1 Likes

con gex này t cũng cầm lâu r mà bận thỉnh thoảng mới vào pic giao lưu cùng ae đc

2 Likes

Nay topic về GEX và anh Tuấn hot hòn họt luôn nhỉ :joy:

Quan tâm gì mấy đứa chim lợn hả v. NĐT lâu dài khi họ xuống tiền họ đã phải xem xét DN đấy kĩ rồi

1 Likes

Lâu lắm mới thấy đông vui như này

Sáng nay mình chờ báo Thanh Niên ra tin về Gelex, để qua đó có cái nhìn đa chiều hơn, báo Thanh Niên là một trong các tờ báo lớn và rất quan tâm về Gelex. Hi vọng và chờ đợi…

1 Likes

Thông tin công khai minh bạch mà, các bác cứ search mà xem :smiley:

1 Likes

Nay huynh đài xuống núi rồi à :v:

2 Likes

vẫn onl mỗi ngày đây bác ạ :smiley: lâu lâu vào chém chút cùng mn cho vui ấy mà