GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Như Thìn Râu à, múa liên tục truyền thông xong vẫn nát. Nói chung nhờ quan trên hết, vẽ ra cái đầu tư công thì làm cho nên hồn may ra chứng khoán mới đi đúng quỹ đạo. À mà GEX vẫn quá ngon kể cả bánh vẽ đầu tư công như cục cứt mà nhỉ, VGC vẫn ngon chứ có tệ gì đâu. Họa chăng mấy thằng súc sinh nó đấm Tuấn Mượt thôi

1 Likes

Tôi chả chờ về bờ gì đâu, Sức Mua EE dương là bán luôn, không nói nhiều với cái loại cổ phiếu súc sinh này nữa

1 Likes

Mình bắt đầu có cái nhìn giống bác rồi đấy, sau vụ TT về 1200 vừa rồi mới ngẫm ra nhiều thứ…
Và cái cơ bản nhất là không bao giờ nên tin vào từ “cổ đông lâu dài” :joy: :joy: :joy:

lâu dài tùy cổ. Như REE tăng 10 lần từ 2020, VND, DGC… còn cổ nào rác thì mãi ở cái hố

1 Likes

tôi ôm con rác rưởi này quá lâu, bỏ lỡ bao nhiêu cơ hội và tiền bạc. Hiện tại là tiêu cực, để tối nay bình tâm lại xem sao

Thui bạn, vui lên nào…

Đã lựa chọn rồi, mình mua lâu nên vẫn còn lời, nhưng nhìn sang dòng sản xuất như REE mà tức lắm…

Cái gì nó cũng có lí do, mong rằng anh Tuấn vì cổ đông mà vực dậy thương hiệu Gelex…Tập đoàn cả tỷ đô mà công tác truyền thông cực yếu.

Mình vẫn kiên trì GEX, nhà mình có j ăn nấy, đã hiểu thì theo thôi

1 Likes

Mai nổ 1300 có khi lái kéo lên 26 chưa biết chừng bác ơi

1 Likes

Hi giờ có tín hiệu này thì GEX sẽ lấy lại niềm tin là án bạn Đặng Như Quỳnh phải ra, hình như bắt hơn 1 tháng mà đến nay chưa có tin tức gì…án ra làm gương cho mấy bạn chim lợn.

1 Likes

đôi khi mình tự hỏi, sao mã khác không bị đạp tin đồn mà mã GEX lại bị, hiểu được chắc mình xả từ lúc 52k rồi, kakaka

1 Likes

REE nhìn đẹp thật

cái lúc thấy đẹp vào múc lại là rủi ro nhất, quan trọng là định giá phù hợp mà vào thôi

Mình ôm ít lúc 67; ngày giao dịch không hưởng quyền của REE (chia cổ tức 15% gì đó). Nhưng REE công tác truyền thông tốt, chị Mai Thanh là lãnh đạo với thương hiệu đã được khẳng định, REE là một trong các cổ phiếu lên sàn chứng khoán sớm của Việt Nam

Đã có báo cáo về Gex của VCSC ( Bản Việt), đây cũng là công ty đã công bố huỷ phân tích về gex. Anh em có accont của VCSC tham khảo xem sao

1 Likes

Theo mình hiểu thì đây chỉ là báo cáo ĐHCĐ thôi. Chứ không phải báo cáo phân tích mới.

1 Likes

Vậy ah, do mình không có account nên mình không đọc được, hi. Giờ GEX trên nhiều pic và facebook đều đánh giá…nghĩ cũng buồn thật

Hôm nay có vẻ nhiều anh em oải. Không biết động viên gì. Nhiều khi cứ tặc lưỡi mặc kệ cho qua ngày vậy :slight_smile:

1 Likes

Mình nhiều đợt như vậy rùi nè; nhớ lần đầu là tháng 01/2021 lúc về 19k. Thay máu cổ đông GEX, khi bạn chán nản nhất thì “tự doanh” gom ròng…

Hi vọng cổ đông GEX rời tàu đợt rầu thắng ở dầu khí, thuỷ sản, phân bón…các bạn đã khổ và lỗ vì GEX nhiều, mong các bạn thắng lợi với các mã khác

Ngày tụt cảm xúc với GEX

1 Likes

Con hàng lởm mà các cụ đeo bám làm gì, em chấp nhận cắt lỗ chuyển sang con khác nay về bờ rồi

3 Likes

Chúc mừng bạn nè, hãy vui khi mình quyết định đúng nè

Mình thì dù sao không margin, mua lâu nên cứ kiên nhẫn GEX, dù bản thân thừa nhận Gex sau sự cố truyền thông rất yếu ớt, dễ đổ vỡ…

Xem bản lĩnh anh Tuấn sau, ít nhất mình vẫn chờ nhận cỏi tức bằng tiền đợt 8/6 và nhiều đợt khác nữa. Dòng sản xuất hạ tầng luôn ổn định

Còn các bạn nếu nhảy tàu GEX và gỡ lỗ và lời ở cổ khác thật vui, tháng 4, 5 vừa rồi hơi thất vọng về cách xử lý truyền thông của GELEX, họ làm thật sự rất tệ…

1 Likes

Đọc những bài báo đưa thông tin kiểu như trên, cổ đông GEX không nhảy tàu mới lạ…Thử hỏi Ban truyền thông, ban lãnh đạo GELEX có đọc được và có phản ứng phù hợp với các dạng báo kiểu này không?