GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

khô máu mua 100 cổ chơi

Chưa chắc đâu bác nhé…
Tầm này nên có cái nhìn khách quan…
Thông tin tốt ra hết cả rồi mà không bật được là do nguyên nhân gì?
Do nội tại hay do tác động bên ngoài?
Dù do phía nào đi chăng nữa thì vùng giá này cũng là vùng giá CHƯA ỔN ĐỊNH để đầu tư.
Thế nên không thể khẳng định là giá rẻ nhất rồi, mua đi thôi…
Ai có lòng tin thì giữ hoặc mua thêm…
Người mới thì khuyên chân thành, nhịp này đừng động vào những con như GEX

:sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

2 Likes

Đồng ý

Giá này mua sao thua được mà sợ bác. Còn tiền là giải ngân thôi.

Thế các cụ nghỉ thanh khoản Gex vài triệu cổ 1 ngày ai mua vậy, cả tháng nay rồi, mổi ngày vài tr cổ. Tay to và quỷ chứ ai

Mình nghĩ mua tiền tươi con GEX, còn margin mua các dòng cổ phiếu đang tốt. Cứ để lái lợi và khối ngoại phân xử với nhau, khi bỏ chợ đi hết tụi nó lấy ai mà chơi, lúc đí ai lỗ biết liền…hàng trong kho lái lợn và khối ngoại để tụi nó chơi với nhau. Cổ đông nhỏ lẻ GEX giờ ai cũng chán rùi,

Khi FLC về giá 1x cũng rất nhiều người nói câu này đấy…
Giờ FLC ntnao thì bác cũng biết rồi…

TIỀN BẠC mà. Đầu tư đâu phải chỉ nhìn thấy có màu hồng…

Cá nhân mình đợi nhịp này, nếu GEX vượt qua được thì còn cầm nắm lâu dài, không vượt được thì phải có phương án dứt khoát khác…

5 Likes

Bác nói đúng đấy. Tầm này thấy cũng không còn an toàn như xưa nữa.

Trước đây mình từng nói cứng là cầm GEX làm của hồi môn cho con gái, nhưng giờ chắc không thế đc rồi :joy:

1 Likes

Mình nghĩ là đội lái và khối ngoại đang đè anh em nhỏ lẻ, đúng là Ban lãnh đạo Gelex và anh Tuấn phải có động thái vực dậy thương hiệu và uy tín - Trong slogan của Gelex có “uy tín”…

Gelex vẫn là doanh nghiệp tốt, nhưng không ai trung thành được mãi…nhất là cổ đông nhỏ lẻ

1 Likes

Các bạn tham khảo, không nên mua margin GEX nhé, vài chim lợn đang đưa anh em vào để đạp đó

1 Likes

Cái này trong binh pháp gọi là “Tọa sơn quan hổ đấu” nè bác. Tiền tươi thì giảm mua thêm coi như tích sản, còn margin thì xã cho an toàn. Tôi vẩn tin Gex sẽ về lại 30 trong tháng 6 này.

Mình rất tin vào anh Tuấn, vào khao khát khẳng định thương hiệu…Như thương nói môi trường kinh doanh như chiến trường, khi quá nhiều chim lợn, lợi ích nhóm…thì mình nên lui ra cho tụi nó choảng nhau

Hành động lùi ngày trả cổ tức là tín hiệu rất tốt, sẽ có nhiều chuyện vui sắp xảy ra…Mình tin anh Tuấn đủ bản lĩnh để giải thế cờ này vì GELEX là tâm huyết của anh Tuấn

lùi cổ tức vì thủ tục hành chính chứ tiền lần này toàn trả cổ tức bằng tiền mặt, đầy

Lùi ngày trả cổ tức là có lý do ấy…Tụi chim lợn, đội lái…xem tụi nó lái thế nào. Như mình nói, chợ vắng người mua bán, thiệt hại cho ai là rõ như ban ngày

thông báo 174 Tuấn ch.ó có nói là do HOSE nên phải lùi ngày, muốn trả sớm nhất cho cổ động mà vướng thủ tục hành chính

Công nhận đợt này thấy GEX quan tâm cổ đông thật mà dhs vẫn bị đánh, lũ short là lũ nào nhỉ

Lúc xấu nhất là ngày 16/5 Gex thủng mốc 20, giờ tốt dần rồi bác, tôi củng có con gái, củng tính để cổ phiếu làm hồi môn giống bác, tôi mua VHG lúc 11.5, nó đạp về 4.6 tôi múc 20k cất tủ rồi kg quan tâm nửa, hy vọng nó tăng cho cháu nhờ tí.

1 Likes

Rung cây doạ khỉ, GEX lỡ mang tiếng nên cứ vậy gánh cho cả các Công ty khác thôi…

Giờ nhiều nơi muốn dìm GEX lắm, nên có margin về GEX cứ thoát, ngồi đó quan sát. Chuyển sang mua dòng trend nè