GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Trong 1 vùng đi lên ngắn hạn như này, thì em bấm quẻ nó sé kéo lên, và 24.7 là giá tốt để chốt cho các bác trading TBG con GEX này.

Thuyết âm Mưu là anh Tuấn đè giá này mua dần, mua nhiều rồi sau này làm ăn có lãi có lời anh lại trả cổ tức bằng tiền, ngon hơn bán trên sàn. bán cổ chỉ thêm mất uy tín lãnh đạo. Đấy là âm mưu thế, đúng sai ra sao thị trường sẽ trả lời :v

25.x dc ko. Tầm đó mới về bờ. :kissing_smiling_eyes:

Bạn vẽ chart làm gì,giai đoạn này Gex sẽ gắn chặt với VNI chứ không thể diễn biến khác được.

2 Likes

ông POW tung BCTC ngon lành là tăng ối dồi ôi, ông GEX BCTC còn khủng hơn thì chờ đại sóng thôi :smiley: May quá, POW sắp về bờ, GEX còn 38% đkm

Quẻ này khá có căn cứ phết nhờ

Vni có thể xập xình về vùng 1330, gắn liền với Gex vùng giá đó, có thể tương đương với giá 24.7
Đấy là em bấm quẻ, nó ra thế bác ạ.

Chắc tháng sau có BCTC quý 2 sẽ có sóng, mà không biết sóng to hay nhỏ. H thì nó phụ thuộc vào triều cường VNI. Cứ dập dìu theo vậy. :thinking:

Em 30.5 lận bác ạ. Mong mỏi còn hơn bác nhiều.

Sóng này sẽ khiến bác hơi shock đó nha :)))

Hi vọng là bỏ cọc VF8, qua cọc C-Class 2022. :heart_eyes:

Thế bác nên làm thế đi nhanh trước khi quý 3 tới kkkkkkkkkkkkkkkkk

1 Likes

GEX đánh vi diệu lắm, đội nhà Mượt trùm bất thường. Nhìn chart ( cách đánh ) của VGC ấy, im im lẳng lặng bẻ cong vút 1 đường.
Chart GEX cũng tương tự, nhưng bẻ cong ít hơn, nên k mơ mộng nhiều bác ạ.
Em gieo quẻ, kịch bản như này :

• Đoạn 9/6 tới 13 - 14/6: nhấp nhả kéo đến tầm 25
    => tầm 24.7 bán 1 nửa gom tiền mặt.
  • Đoạn 15 - 16/6 : đạp theo đáo hạn PS → canh gom vào.
  • Đoạn 20 - 24/6 : lại kéo, có khi bẻ chart cong mạnh cho tới khi chốt danh sách trả cổ tức. (!TỨC !!!)

=>> Như vậy thì cũng vừa theo TT Vni, vừa khớp với chu trình sóng hồi trong down trend.
Mong là như thế để ACE gỡ gạc chút ít sớm về bờ.

Chứ như em, cũng VÃ LẮM RỒI !!!

Nghe bác này kịch bản giống hệt mih như lái :v

Em gieo quẻ, cụ Tokuda báo cho em biết thế. Chứ em biết gì đâu.

ông này với cái ông Mèo bên kia :v cứ có cái mùi hắc ám :v mà ông mèo đó có vẻ biết rõ ngọn ngành :> ban đầu còn tưởng lái giả dạng cơ

Cho vay ma.rgin GEX 45% nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%/năm, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Cảm ơn.

Hắc như cái mặt của em, thanh niên xa bờ. Lên tàu từ cây nổ vol 41tr cổ tháng 1.2022 bác ạ. Tới giờ cũng nửa năm tbg với ẻm rồi.

Mấy con chim lợn mồm nồn
Con tung con hứng sồn sồn loè ai?
Cũng Vol, cũng Chart… đúng sai
Cũng vẽ đồ thị, một hai phân trần…

GEX đây bị đạp mấy lần
Anh em cũng đã đủ phần vững tâm
Không nói chưa chắc đã câm
Chẳng qua im lặng nâng tầm KHINH thôi…

:rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Lâu ko gặp bác mua cho con gái lấy chồng :))) thế bao giờ bác gả con gái để em xếp hàng cho cháu trai nào :)))