GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

10 phiên, nhẹ cả tàu, cay thật

Nay VNI chắc có nhịp hồi.

GEX vậy đẹp rồi nhirkg mua tiếc lắm đấy,thôii ăn cơm

K bác ạ, chim non mới ra ràng, ở Xì Phố :slight_smile:

1 Likes

GEX đã khỏe khi VNI down rồi, giờ VNi đang xanh, thừa thắng xông lên chọc 24 đi chứ. anh Mượt đánh vẫn thế

GEX bị xui. Ngày dòng tiền vào gần 20tr khớp lệnh thì VNI sập. H là bị đè tâm lý. :sweat_smile:

Tuấn Mượt cố tình đấy.

Đây có thể là bọn short hoặc bọn ép giá chứ không phải Tây. Giá bán luôn ép khi Gex tăng hoặc thị trường xấu. Không cho Gex tăng giá, lượng mua bán có thể đội quay tay nên Gex chưa thể chạy đượctrừ khi đội bán Tây Ninh bán hết.

1 Likes

Dạo này căng quá.

Đội bán khống bác cover chưa đủ hay sao mà căng. Bán 3x thì giá này múc cho anh em hồi 1 ít sẽ bán lại cho. Ăn dầy quá, mọi người lỗ quá nên chẳng bán đâu.

VGC của GEX đỉnh vãi . Nhờ ngày xưa khi VGC công ty con của GEX lên gần 60 thì GEX đang ở giá 35

1 Likes

Mới lập nick hả. Có thông tin cũ rích mà cứ nhai đi nhai lại hoài. :thinking:

Dạo gần đây nhiều người mới lập nich để comment. Chắc là đợt trước bán chưa gom đủ.

lừa f0 thôi. Cáo nội núp bóng ngoại xả để gom hàng thôi. Nhớ DXG trước lúc ở đỉnh thì cáo nội núp bóng ngoại gom để xả hàng.

Uh mình mới tạo nik. Mình cũng nắm gex từ tháng 12/2021 đến giờ. Báo này mới đăng bài hồi chiều nay. Ko hiểu sao thỉnh thoảng lại có báo đăng kiểu này. Quá mệt mỏi!

bác thật nhanh nhẹn,vào GEX giá này kg thể đẹp hơn

Như vgc chẳng cần hô hảo lgi cứ lên thôi

Em tập tành vẽ vời và dự báo.

Đợt trước dự báo khá đúng mức 24.7 để thoát 50% hàng, để nhịp giảm mua hạ giá vốn. Nhưng tham quá ( hình em dự báo tiếp theo ) nên trượt mất nhịp này. Cầu mong đừng nhúng sâu quá, call margin tội nghiệp e :frowning:

Lần này em mời các Cao thủ vào góp ý ạ.

Xót hết cả ruột !!!