GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

8/3 tặng hoa hồng đỏ, lướt mã từ trên xuống dưới đỏ ngút ngàn :ok_hand:

Index thủng 1470 thì rút tiền đút bank thôi các bác ạ

1 Likes

đầu giờ sáng nay lệnh vào mua đẩy giá xanh mạnh, tưởng ăn theo gee được, không ngờ GEX yếu quá

1 Likes

nếu gee trần tiếp trong 2 3 phiên tới. Tôi đố gex vẫn còn giá này? lưu lại kiểm chứng

1 Likes

Sàn tiếp đê, về 33-34, gom tiếp để trung bình giá.

May quá hôm nay bán đúng đỉnh. Tin ra, ko tăng là bán. Coi như có chút quà đủ tiền mua Hoa tặng vợ rồi.

Chụp màn hình lại, nó tăng thì gáy nha

anh em bán hôm nay vì toàn anh em đầu cơ chờ lên úp sọt, kể cả thằng quỹ DC , gom vùng 38 chờ lên úp sọt , nói thẳng ra là như thế, chơi kiểu t+

cho nên các anh bảo muốn vậy thì mua GEX càng rẻ, đỡ phải mua xanh.Vì GEX luôn tốt không cần phải vội vàng, bản chất nó xứng đáng vài tỷ $ về mặt tài sản thì có gì phải vội nhỉ

cứ đọc lại bài phân tích của MP ở trang 1 xem GEX tài sản thế nào. Ngay cả VIX,1 cty ck làm dịch vụ trong hệ sinh thái các anh mới bơm thêm vào 1200 tỷ là biết

12 Likes

Vòng về 34 36 làm vòng mới nhỉ, biên 10%, hay là đánh xuống 30 để rũ hẳn T+ nhỉ?

gày buồn với GEX quá

Thằng DC thằng lin đó quay tay ghê vãi đái luôn

Tớ hoa mắt luôn. Chán chả buồn nhìn nữa

Úp sọt đem tiền qua đánh gee rồi bà con

gex quanh giá này 1-2 tháng rồi, bình tĩnh chờ game lớn. Để GEE vượt xa đi rồi sẽ tới công ty mẹ GEX

GEX nắm 80% GEE đấy

5 Likes

Idol của Tui…
@MinhPhuong Mãi Đỉnh

2 Likes

Gex ngon không phải bàn cãi. Mà đột nhiên đổi cách đánh từ đầu cơ biên độ rộng đánh nhanh thắng nhanh sang chạy e thẹn ấp úng như gái đôi mươi ấy… anh em không quen :joy:

2 Likes

Dìm đến bao giờ đây hả trời

Anh em hình dung nhé Vốn Hoá của GEX mới 33k tỷ

Trong khi Vốn hoá của GEE cũng tới 12k tỷ, của VGC 24k tỷ

80% GEE + 51VGC cũng tới hơn tỷ Đô rồi. Nên GEX đang dc định giá rất rẻ mạt

1 Likes

Anh em bán GEX lúc này khác gì ném đi 1 viên thiên thạch theo giá của của 1 viên đá cuội!

1 Likes

Với những gì GEX đang có và sắp có tớ đánh giá Vốn Hoá của GEX sắp tới tối thiểu phải 3 tỷ USD, vậy nên GEX đang được giao dịch dưới giá trị thật cực sâu

1 Likes