GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Tôi chuẩn bị giày dép quần áo đi họp đhcđ IDC rồi. Thêm dăm bữa chắc cũng đi nốt GEX =))

3 Likes

Vấn đề là cổ trôi nổi nhiều, thanh khoản hợp đánh T+

1 Likes

Bánh vẽ thì vẽ đường nào cũng đẹp, đố anh em nào đặt cảnh báo mà chịu bán lúc nó thủng =))

Anh em hiểu dc giá trị nội tại Doanh nghiệp thì lo j lượng trôi nổi. Chỉ là tạm thời. Vùng giá này cũng là vùng MP mở Pic, hơn 2 tháng rồi nên đủ thời gian hấp thụ và tạo nền chắc chắn ở đây. Tôi tin tương @MinhPhuong - Đây là chân sóng thần của GEX

1 Likes

Em đi cùng bác cả 2 luôn, bác có tna ko thì m chung chuyến nữa là 3 :rofl:

1 Likes

GEX lên nào anh em!!!

1 Likes

Theo em đoạn này GEX lên lại 45 và tích lũy thêm. Lưu lại kiểm chứng

2 Likes

Vàng xuống là gex bay, dòng tiền đổ ra khỏi dầu, phân là thị trường xanh tím ngay. Nén chặt quá rồi.

1 Likes

Cầm 100 cổ lấy may thì có tính không bác =))

Thì đây là con hàng T+ mà =)) cho đến trước 12/1 nó là hàng đầu cơ đúng nghĩa. Chỉ có từ Tết đến giờ không ngóc đầu lên được anh em mới tính đường dài mà nghiêm túc nhìn nội tại của nó thôi.

1 Likes

Đáy sau cao hơn đáy trước

1 Likes

Bảng điện biểu hiện của sự bịp. Anh Tứn Gắt chứ Tứn Mượt gì :rofl:

Năm ngoái có pic của lao_ba, loi_cu_ta_ve năm nay có pic của Minh Phương cái nào cũng nói về Gex qua từng lúc khen chê, thăng trầm. Duy chỉ có anh Tuấn là đi đâu cũng bị chửi :rofl:

Tính hết, bác cứ đi cùng em .

1 Likes

Ok chú =))

1 Likes

GEX đúng chân siêu sóng.
GEX tăng phi mã trong thời gian tới là do được NĐT đánh giá được Tài Sản DN, Giá Trị Nội Tại DN của GEX quá hấp dẫn.
Tớ luôn tin tưởng nhưng điều @MinhPhuong chia sẻ. Sớm muộn j ae cũng nhận ra giá trị đáng có của GEX

1 Likes

Dkm bọn Tây lông bán về mua dầu ko chết cóng rồi

1 Likes

Xong r ae cbi thuốc chống say tàu xe chưa

Đợt sụt 14/2 gex từ 35- 40. Đợt sụt 8/3 từ 39 lên bao nhiêu đây khi m gee trần mấy phiên

45 trong tầm tay bác nhỉ!

2 Likes