GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Oh ko để ý mấy thằng tây nay bán cũng ác nhỉ. Mấy lệnh lớn lúc giá xanh hình như của bọn nó

Tiếc quá e ko có rồi. Để e sửa sai

1 Likes

GEX từ lâu không còn cơ hội đầu cơ nữa rồi vì nó đã lầ bluechip thực thụ
MP đã dặn mọi người rồi, đừng để mất hàng đoạn này. Nhìn các anh ra tay với GEE thì GEX không thể kém hơn

4 Likes

GEE sẽ lên vượt 24 ngàn tỷ cho bác thấy

2 Likes

GEE vốn hoá trên 24k tỷ thì GEX có thặng dự quá lớn ở đó. Góp 2400 tỷ tạo lên GT 20k tỷ, thặng dư tới 17.600 tỷ. Trong khi đó Vốn hoá của GEX mới có 34k
Quá khủng khiếp Pro ah! GEX đang được giao dịch với 1 mức giá quá rẻ mạt

1 Likes

Rẻ mạt thì tất tay với em nó đi cụ, cơ hội trăm năm có một đấy :sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

gee lên 24k tỷ để thoái cho tây ?

2 Likes

về cơ bản tớ đủ niềm tin lên cũng dồn trên 50% TK vào GEX rồi. Đợi thoát hẳn vùng này và mạnh mẽ nữa thì gia tăng,
Anh em nào chưa có GEX thì nên đặt 1 chân vào trước lấy vị thế. chứ cũng ko lên all in luôn 1 phát. chơi chứng thế đỡ đau đầu. Đừng tham quá và nóng vội quá

1 Likes

GEX siêu cổ phiếu đã đủ thời gian tích lũy , đủ thời gian tích tụ và đủ độ chín mùi cho 1 siêu game năm 2022

Con này e cầm lâu phết r mà phi chậm quá. Tầm bn thoát háng đc nhỉ

Gee lên sàn rồi kiểu gì cũng kéo gex lên thôi b, 5x thoát là đẹp

Nó 5x đợt trước rồi. Đoạn này Gex vẫn yếu lắm

E nghe nói a mượt sắp kéo rồi b ơi

Đi đâu cũng gặp siêu cổ mà cứ động vào phát là nó giảm :joy::joy:

Hàng a mượt ko dễ nhằn đâu bác

Mặc dù rất tin MP nhưng
Nói j thì nói giai đoạn vừa rồi GEX làm mọi người rất vọng…
Tớ thì cứ mua tới T5 mà hàng lình xình ko rõ xu hướng là cắt luôn

Cứ chụp bảng điện Gex trong thời gian tới, sau này ghép vào vid lồng quả nhạc Thần Tài đến nữa là đỉnh :))))

Hy vọng lái Gex thuận thế đẩy thuyền chứ ạ, đáy mãi chán quá

Minh Phương bảo Gee với Gex song kiếm hợp bích, thế chắc con này lên con kia xuống di chuyển nhịp nhàng, con này đi nhanh con kia đi… rề rề :rofl:

1 Likes

Đi ngang hai tháng mất sạch vị thế. MP nói con này đã lên bluechip không còn là hàng đầu cơ, nhưng bluechip sao lại có giá này? Doanh nghiệp tốt thì nó phải tự lên chứ, chỉ có lái đè mới có giá này thôi. Mà vào tay lái rồi thì chả mong đợi vào 4 chữ “nội tại doanh nghiệp” nữa.

2 Likes