GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Ku em @nhadau4f0 này mồm bảo mua cp nhưng lại đi chim lợn chính cổ mình mua .kiểu 2 phai

HPG lúc 18 Tây bán hơn 100 triệu cổ ,Tây bán xong lên 28 . Lên 28 Tây lại bắt đầu mua ròng lại. Thực chất nó là kỳ review .

2 Likes

Mua xong phải chim lợn nó mới lên.

1 Likes

DBC đang đợi Gex

1 Likes

Bác vào đây phải khen. yếu cũng phải khen =))) Hàng ngon nên nhiều đội - đội kéo đội táng. Làm sao mà lên được.

Đang uptrend phải khen không thì mấy thằng chim lợn nó dọa mình mất hàng giống chúng nó . Bọn này phải cắm đầy cờ vào mồm chúng , không thì uptrend đói thối mồm giống chúng nó bác ạ .

Đứng ngoài quan sát đi nhé , càng nghi ngờ càng lên. Yên tâm hôm nào cp lên chúng nó sẽ im thin Thít vì chết trong tức tối , chỉnh éo dám mua . Còn lúc chỉnh thì nổi lên như nấm vào dọa .

Bọn này cứ ở đâu em cắm cờ cho chết vì cái tính bẩn của nó , bán xong đi chim lợn khắp nơi

3 Likes

lúc nó phi thì cả nhà lại khen hay

1 Likes

2h giờ vào việc

Thôi ông im mẹ nó mồm đi , VIX sắp Trần rồi kìa :rofl:

2 Likes

Các bác Bình tình nào

Đoạn này nhìn các em khác tăng, và nhìn lệnh táng của GEX. Rồi lại lên diễn đàn đọc comment của anh em. =))) Đủ mọi cung bậc cảm xúc :)))) Thế này mà tí VNI đỏ thì mới hay này =))))

Có gì đâu, như đoạn 19-20 rồi về 18 rồi lại lên 20-21 ấy mà

Gex nhún lấy đà, hiện đang còn giá tốt thì cứ lên tàu ngồi cho ấm chỗ. Cứ ngó nghiêng nhiều, đến lúc nó rít lại cuống quýt đua theo các bác ợ

2 Likes

Mai đến lượt gex vix nay ổn roiif

2 Likes

:airplane::airplane:

Mấy thằng chim im thin Thít. :laughing:

3 Likes

gex khoẻ quá.

Vượt cản 23 cái nào

8 Likes

Cứ nén lên cho chắc cô cô ơi đầu tư mà

1 Likes

=)) Sáng tạo thế

:laughing: chuyện thường ở vờ ni
Hôm trc dư trần cả triệu, hôm sau sàn cứng cũng k có gì lạ. Ôm Gex mà bới bèo ra bọ như này có mà ngồi soi cả ngày nhé bác! Kiên định lên nào

2 Likes