GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Bác thấy sốt ruột thì có thể xem xét dành sự tập trung cho những công việc khác ngoài chứng khoán. Chứ sốt ruột mà đi chim để nó lên thì nó kỳ lắm.

Đấy là tôi nói theo hướng bác cầm GEX và chim với mong muốn nó lên. Chứ ngược lại thì tôi không nói làm gì.

2 Likes

Sợ quá mua thêm cho đỡ sợ :smile:

3 Likes

Tâm lý ng cầm cổ nhưng muốn xơi luôn và ngay :crazy_face: phiên nào cũng phải xanh xanh mới chịu
Điều chỉnh hay chạy nền tích luỹ là nóng như đốt lò thấy cổ yếu và xấu :crazy_face: Như này thì phọt hàng sớm thôi và nhảy sang đu đỉnh mã khác bác nhở

1 Likes

Cổ phiếu đâu phải coin đâu, tăng giảm vù vù…bác chơi mà cứ lên vù vù thì chỉ có đầu cơ hàng nóng thôi

1 Likes

Kệ mịa nó đi, bác ko nắm nó sao quan tâm nó dữ vậy, lo quan tâm cổ của mình đi, kaka

1 Likes

Vix, EIB, GEX chung đội, mà VIX và EIB kéo quá kéo, GEX thì chưa chạy

GEX chuẩn bị rồi bạn, bạn có thấy trên chart không

1 Likes

gex nặng lắm, muốn mua bao nhiêu cũng có. thị trường tăng hết 10đ này đến 10đ khác trong khi nó thì cứ vàng với đỏ. Chỉnh 2 giá không hồi.

Bác có thể cơ cấu sang cp khác nếu thấy Gex k hợp khẩu vị đầu tư của mình. Rất chân thành! Ôm cổ xong cứ bất mãn với nó làm chi cho rước bực vào người! Chúc bác thành công!

1 Likes

Bán đi lỡ nó phi thì sao? Bác đừng xui dại.

ôi zời bán thì tiếc mà ôm thì kêu ca.
Ca này khó đỡ quá :sweat:

Tôi ôm lỳ đến 40 mới tính bán.

1 Likes

Thôi lại mua nhanh đi. Chiều nó chạm 24

1 Likes

Được! Đóng bảng lại đừng nao núng!

1 Likes

không đóng được. tôi phải theo dõi sát sao và chim lợn cho thằng mượt nó đọc được nó cáu nó đánh lên 40 nhanh nhanh cho tôi còn bán.

Ca này khó. Không chữa được =))

chịu. khó đỡ quá. hàng có lại chim lợn là sao

thị trường giật lên gần 10 điểm mà gex vẫn đỏ. lái với tây thi nhau phân phối bảo sao ko hồi được.

Gex giữ giá tốt. Dạo này thị trường xanh vẫn kiên trì giữ giá đỏ hoặc tham chiếu =))) Thằng nào chạy thì chạy, bố ■■■ cứ nằm im đã. kkk

nhìn giao dịch của gex là thấy rõ lái đang ra hàng. lệnh mua lên toàn 1k với 2k của nhỏ lẻ còn lệnh bán xuống chủ động toàn 100k với 200k. Sợ thật!

1 Likes