GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Nay có 19,x mà tớ lên tàu hơi sớm chút nên giá vé bị cao :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Thế này là tốt rồi. Chúc mừng bác

1 Likes

Hôm nay đã đủ tiêu chuẩn là phiên sàn/ gần sàn của bác chưa?

1 Likes

ôi tôi mệt mỏi với sự khắt khe của bác. =))

1 Likes

Thế lại làm vòng mới
Có sao đâu bác :smile: nhạc nào cũng nhảy

Đã thấy mất tích rồi đấy. =))

Nếu k sàn thì những nick mới thành lập clone kiểu này nếu có bị cắm cờ thì không phản đối chứ

8 Likes

Không nói được điều gì hay à cháu

Tôi phải cắm cờ ông. Ông ở pic này như rác

1 Likes

@mod vào xem những nick kiểu này và nick @Dongchu , 1 hành vi kiểu ngày nào cũng comment 1 kiểu giọng . Từ trên xuống dưới Comment spam vô nghĩa. Cp Tăng cũng vào chim lợn , giảm cũng vào chim lợn
mà chẳng có phân tích gì cả. Rất rác topic

8 Likes

TRƯỚC trên F cũng nhiều cao thủ bị mấy nick mới vào bám đuôi và phá topic kiểu này. Để những nick có tâm huyết họ nản và dừng viết bài. Chẳng biết những nick này không biết có phải của F khác vào phá không. Mod cũng nên chú ý. Đưa những hành vi kiểu này vào nội quy. Đây không phải là đóng góp mà là đi phá rồi.Cp lên hay xuống đều 1 cách Spam.

4 Likes

Méo ai cần ông phải lo cho túi tiền của họ

1 Likes

Trâu chậm uống nước lọc, múc húc xúc!

3 Likes

ngày xưa nhớ GEX và SSI, HPG luôn cùng giá, giờ SSI 3x rồi gex mới 21.x thì vẫn còn thơm lắm

1 Likes

GEX thơm là đúng, nhưng nói cùng giá với HPG, SSI thì nên xem lại.

Nhưng chắc chắn không thể là 2/3 được.

Mình nói chung thế thôi chứ không liên quan đến Tk mình nhé, nhân tiện nói để bro hiểu vị thế mình nhé: giá TB 16.2 đã bán 1/2 giá 22 nên lên hay xuống đều ok nhé

Ai cũng hiểu điều cụ nói, TT là cạm bẫy. Bảo trọng.

2 Likes

Vụ bán nltt của Gex đi viện rồi, mới ban hành vb mới của BCT về nltt…

Bác dẫn nguồn và phân tích cụ thể đi không cắm cờ đấy. Quăng bom vào đây là không ổn đâu.