GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Trước lễ còn 3 phiên nữa mà kéo lên được 24 thì ăn lễ vui các cổ đông nhỉ :smiley:

1 Likes

Mai luôn đc k đồng bọn ơi? :blush:

1 Likes

Đồng bọn lòng thì muốn lắm mà không dám mơ tới :)))

1 Likes

nay tốc váy tiếp ae nhé

1 Likes

Trong uptrend hạn chế nhảy nhót là tối đa hóa Ln

11 Likes

Đang cầm GEX và tiền đây TLN ơi. CK vào mã nào ngon vây TLN?

2 Likes

theo danh mục ở topic tổng nhé nhà mình

5 Likes

chúc nhà mình ngày mới an nhiên , vui vẻ !

6 Likes

Vẫn còn ngày mai nhé bro :wink:

2 Likes

OK luôn đồng bọn ơi lên tàu gần cả tháng nay rồi kaka

1 Likes
1 Likes

Chúc ace ngày giao dịch nghỉ lễ thuận lợi nhé! Mấy cmt toxic k mang tính xây dựng thì thôi next đi cho trong lành

4 Likes

2 Likes

Gex 13 - 16 - 18 k mua đc cổ nào hay sao mà kêu lỗ thế lêu lêu :stuck_out_tongue:

2 Likes

Bạn đừng nhận là người theo dõi Topic. Người ta cười cho.

Riêng với GEX mình rất nhớ vì mình đã từng có lúc lơ mơ mất hàng ở 15.2 vì không chịu hold theo Pic. Mình gửi bạn thông tin nhé:

Cô Cô lập pic tổng ( PIC tổng nhé, với danh mục một số mã ) và hô GEX tại PIC tổng từ ngày 17/5 , ngày đấy VIX 13.9.

Đến ngày 02/06 thì mở Pic riêng cho GEX và nâng cao tỉ trọng.

Vậy giả sử bị trung bình giá lên vì ngày 02/06 là 17 đi thì nếu theo từ đầu, giá vốn GEX của pic sẽ vào khoảng 14.x đến 15.x. Tính đến giờ lãi bao nhiêu % chắc bạn cũng tính được

Ảnh hô GEX ở PIC tổng

1 Likes

Nếu bác cũng biết xem lịch sử giá thì bác cũng sẽ thấy ngày 2-6 giá GEX là vùng 16-17, đến giờ là 23.x, vậy bác thử cầm máy tính tính nhẹ hộ tôi với

1 Likes

Gex càng ngày càng tốt . Bọn chim lợn im bịt . Tức cho bác nào bị nó rung đoạn trước

1 Likes

Với những nick và nhóm nick ( cùng IP ) lập mới có hành vi cố tình đả kích và đeo bám các nick có sức ảnh hưởng tốt đến cộng đồng . Vui lòng bấm vi phạm để xử lý nghiêm . Sắp tới sẽ có chức năng kiểm duyệt nick mới lập để hạn chế tình trạng dễ lập nick.

16 Likes

[Rumor GEX]: khả năng GEX có thể hoàn thành deal bán mảng năng lượng cho Temasek trong quý 3 này, lãi khoảng 2500 tỷ đồng

4 Likes

Tin rumor này chính xác ko cô cô ơi