GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Tôi cũng mua thêm 20,x đây
Qua lễ chạy lại, phi vù vù lại cười k khép được miệng giờ. Ace đóng bảng đi chơi trc lễ cho khoẻ. Hóng lắm lại đau đầu rồi cãi nhau :smile:

Mình không hề trù dập GEX vì mình cầm 70k GEX, k quá lớn với ae nhưng với mình là lớn. Mình rất mong GEX lên, hôm trước khi giảm mình có đoán nó còn giảm nữa và về 20 mình múc thêm đc 20k. Mình chỉ k thích mấy người cứ tinh tướng cho mình cái quyền áp đặt suy nghĩ lên người khác. Nó giảm thì nói giảm chứ không mù quáng. Vậy thôi. Bảng điện nó trả lời thôi.

4 Likes

Về FA thì cá nhân tôi vẫn đánh giá tốt (có thế mới mua vào chứ). Nhưng đặc thù Gex thì các cụ cũng biết rồi, vol lớn, mua bán sôi động, là mã hàng ưa thích của kho :smile: Lúc bị táng thì sấp mặt, tụt nhanh k kịp chạy đành nằm hưởng thụ thôi. Bù lại, lúc nó lên cũng nhanh tụt quần, sướng k kể xiết :rofl:
Thôi nghỉ ngơi đi các bác, cuối tuần an lành!

3 Likes

Chủ đề đang vui, các bác choảng nhau chi mệt thế

1 Likes

Ai còn cầm GEX thì coi như là chung thuyền, động viên nhau hoặc chém gió cho vui. Ai thoát rồi thì cứ lẳng lặng out thôi chứ cũng không nên quay lại làm ảnh hưởng tâm lý anh em. Vài lời thế thôi chứ cũng không phán xét ai hết.

2 Likes

Index xuống thì xuống chung . Mà phục hồi thì gex cũng lên lại . Ngày xưa Gex mất 3 tháng đi ngang vùng 22 rồi mới bật lên 54 . Cp lên không thể lên 1 mạch được nó phải có chặng nghỉ .

Quan trọng nhất là FA của Dn phải ổn . Lợi nhuận tăng trưởng . 6 tháng GEX hoàn thành 90% kế hoạch , 9 tháng có thể vượt xa kế hoạch . Vậy là nhà mình yên tâm rồi

13 Likes

Nước ngoài mua ròng gex và vix kìa

1 Likes

Tks cô cô
Cứ Gex mà múc kaka

Thương vụ thoái vốn thế nào rồi ạ, lâu lâu ko thấy cập nhật.

1 Likes

Gex phi chưa cả nhà

1 Likes

Nay gex lên mạnh lại chăng thấy chim lợn đâu . Mà nó giảm cái là nick mới bắt đầu vào rung dọa. Nhớ cắm cờ tụi bẩn này :rage::rage::rage:

2 Likes

múc thêm tí .

1 Likes

Có bác nào bị rụng hàng hôm bữa không

lệnh 50k nhiều như lợn con đang vào.

úi xời. gex vít ga

Nay lên mạnh bác yên tâm không xuất hiện đâu .

4 Likes

nay GEX mạnh mẽ quá, chúc mừng nhà mình

3 Likes

Nắm chắc hạn chế nhảy nhót khi index uptrend .

9 Likes

Bảng điện trả lời đó bác . Nay cuối phiên có sàn không bác nhỉ :slightly_smiling_face:

Gex nay k phải bàn rồi
Thôi chung thuyền, hoà bình với nhau đi bác ơi :smile:

2 Likes