GEX - Hành trình trở lại đỉnh cao - thương vụ M&A lớn nhất từ trước đến nay xuất hiện

,

Uh thì sao :laughing:

1 Likes

=))) Hahaa. Chắc là k sao đâu

1 Likes

Đứng ngoài quan sát tiếp vậy .

Thôi ông im mẹ mồm đi . Lúc nó lên thì im thin Thít. Mẹ dọa bà con bán lúc 19.x mất mẹ nó hàng nhục lắm . Bọn tôi chẳng lẽ không đọc được cái văn của ông .

Vix cùng họ với nó còn Ce kìa
Đọc cái văn lòng tốt mà cười ỉa. Tây còn quay ra múc ròng cả triệu cổ VIX , GEX cần méo gì nhà ông múc :rofl:

3 Likes

Bác lại nóng . Nào điều chỉnh nó khác xuất hiện ngay :joy:

2 Likes

@TrucAnh anh em ở đây hiền quá . Mấy thằng kiểu này tôi đọc vị chúng nó .

1 Likes

@Crocodile tui thấy ông kia nói đúng mà … Con Gex nó hết sức sống r . Nó chạy tới đó là giới hạn của nó rồi còn gì ? Thị trường chẵn có tin gì để bổ trợ nó . Out hết gex qua mấy con ĐTC có vẻ dc support nhiều hơn

1 Likes

Chuyển hàng thì chuyển không cần vào ngày nào cũng hô sàn sàn . Nó rất phản cảm và theo kiểu phá đám . Không ăn được thì đạp đổ . Vậy nhiều người nghe cutloss hôm 19.x hôm trước hôm nay giá 22.x họ sẽ sao ?

Ai bảo gex hết sức sống , ai đam bảo vào mấy mã đầu tư công đã tăng nóng như VCG từ 12 lên đã gần 30 là an toàn .

1 Likes

@StockAndStock check lại nhé . Mình ko phá đám hay hô sàn sàn gì như bạn nói nhé . Mà trên quan điểm cá nhân mình đánh giá là như thế . Cổ phiếu là kỳ vọng - nó ko tăng dc nữa thì đồng nghĩa là thị trường đã hết kỳ vọng vào nó . Đơn giản thế thôi . Cái này là nhận định cá nhân và hiện thực nó đang là vậy rồi ?

1 Likes

Tôi nghĩ bác Stock nói những người ở trên hô sàn. Không nói bác.

Còn cổ phiếu nào chả có hai phe, Phe kỳ vọng lên thì giữ, phe kỳ vọng xuống thì bán.

Tôi đang có kỳ vọng GEX lên, tôi vẫn giữ. Ai chim gì thì chim. Tôi kệ.

Tôi mà sai, tôi chịu.

2 Likes

Mình nói bác kia . Bác là nick phụ của nick kia à mà nhận :smile:

2 Likes

Cơ hội vàng đến rồi, còn tiền là tất tay theo lái tiếc là đã full margin

1 Likes

Uh nhỉ cụ nói tôi mới để ý .:rofl:

Nay lên chúng nó im lắm

Thì ông vào hàng khác mà chơi . Vào đây làm gì chẳng thấy ý nghĩa . Đấu tư công chúng tôi không quan tâm .

1 Likes

Vix cùng họ CE, mà GEX thì lẹt đẹt. Nói đã thấy độ ngu rồi. Họ mà nó kéo cùng nhau thì hãy nói. Tây lúc nó sút thì k thấy sủa - giờ mới mua được tí thì lấy Tây ra khè. Biết gì ngta như nào mà bảo hiểu. Ếch.

Ngu lắm - Đánh gì thì đánh tất cả các cao thủ đều theo dòng tiền hết. Kinh doanh ngon đến mấy mà lái nó chưa vào việc thì cũng vứt. Ngta nói thì phải nghe, bớt bợ đ đi.

Chỉnh tý là :eagle: bay vào ngay . Thấy em nói chuẩn không . Tý xanh lại im :laughing:

1 Likes

Nghe m ày thì bán m ẹ nó lúc 19.x rồi . Dốt thì phải nghe . Lúc -55 điểm chắc có mỗi hàng của nhà m ày tăng .Cái giọng lưỡi mất xương này ai không biết chứ anh đi guốc trong bụng may :laughing:

2 Likes

Đọc hiểu cũng có vấn đề như m cãi nhau đúng là ngu theo m thật. Xem t nói từ nào bán chưa? Nói k cãi được lại lôi ch khác ra nói. T còn nguyên hàng và múc thêm 20. yên tâm k phải lo :)))

Này thì bác nói đúng! Theo dòng tiền. Dưng mà ace nhiều người xác định ôm dài, nên lúc xuống thì cũng đành ôm chờ Gex lên lại thôi.
Bác nhanh nhạy khéo mua bán ra ra vào vào ấm thân bác. Ai ôm lì đầu tư FA thì bác kệ người ta đi - quan điểm đầu tư khác nhau mà cứ cái nhau ỏm tỏi lên!