GEX- - Sở hữu Vigracela VGC vốn hóa 25 ngàn tỷ. ..quỹ bất động sản tỷ đô và khu công nghiệp 4000ha lớn nhât miền bắc

Có kế hoạch thì tốt, chứ sợ nhiều bạn f0 lại ôm hàng lao xuống vực

1 Likes

Giờ mà ôm là xác định ôm đến năm sau rồi :frowning:

tt thất thường quá, không dám nói trước bác ạ

Hẻo gê, vừa ôm hôm trước

hôm trước Đức nhảy thuyền đã thấy có mùi, các bác không tin đâu :))

https://thitruongtaichinhtiente.vn/vn-index-se-can-moc-2-500-diem-vao-nam-2024-38152.html

T2 e định vào Gex giá này đc ko bác

1 Likes

T2 chỉnh giá tiếp đi để e còn vào tiếp kiếm ít bánh chưng ăn tết nào

Sau chia giá tốt á bạn

"Theo Báo cáo tài chính hợp nhất quý III/2021, tại ngày 30/9/2021, GEX có tiền và các khoản tương đương tiền là 3.333 tỷ đồng, nhiều gấp đôi so với đầu năm. Đầu tư tài chính ngắn hạn (chủ yếu là chứng khoán kinh doanh) 5.354 tỷ đồng, gấp 3 lần đầu năm. Các khoản phải thu ngắn hạn 7.611 tỷ đồng, tăng 21,6%, trong đó dự phòng phải thu ngắn hạn khó đòi là 505,5 tỷ đồng, lớn gấp đôi đầu năm.

Quý III/2021, GEX đạt doanh thu hợp nhất 6.109 tỷ đồng, tăng 27,8% so với quý III năm ngoái, lợi nhuận gộp đạt 959,7 tỷ đồng, tăng 77% so với quý III/2020. Lợi nhuận thuần từ hoạt động kinh doanh quý III/2021 đạt 370 tỷ đồng, tăng 68,2% so với cùng kỳ năm ngoái, lợi nhuận sau thuế đạt 343,8 tỷ đồng, tăng 68,7% so với cùng kỳ" DN tăng như này mà các bác cứ ca ma run là sao nhỉ

2 Likes

Tks kiu bác, để e canh giá để vào ạ

Nghe đồn sắp chỉnh r bác cứ bình tĩnh mà canh giá tốt thôi

Tin đc ko b ơi :))

Mọi người cho e hỏi chút ạ. Hôm t6 e có mua GEX với giá 46. Thế nhưng giờ trong tk của e giá trung bình lại là 42.244. E mua mới chứ k phải bình quân giá lên

2 Likes

Hay là bác đặt lệnh MP nhỉ?

K bác ạ. E mua lệnh thường. Chẳng hiểu kiểu gì nữa

Hay hệ thống chưa Update. Nhưng kệ. Nếu thật thì quá ngon!

Mà bữa thứu 6, min là 46.1. Chắc do hệ thống chưa cập nhật rồi. kệ đi bác. Qua tuần là update lại hết. Qua tuần CE luôn nhỉ. Bác chủ tịch gom xong 3tr cổ rồi.

Nhưng mà tính ra thì tiền gốc mình mua vẫn thế mà bác. Chứ có phải là mua được ban đầu giá thấp đó đâu

Hiện tại giá đã điều chỉnh theo giá đã chia, nhưng giá thực tế chưa điều chỉnh. Thứ 2 sẽ lại bth hết thôi nhé