GEX- - Sở hữu Vigracela VGC vốn hóa 25 ngàn tỷ. ..quỹ bất động sản tỷ đô và khu công nghiệp 4000ha lớn nhât miền bắc

ai quyết tâm folow deal này cùng LB thì cứ theo nhé, ai fomo bán thì cứ bán. Mình không ngăn cản. Dám chơi không sợ hậu quả. thế thôi

19 Likes

Đi cùng anh đến lúc gex 100 :))

Hic,xa bờ lắm rồi ạ

Gex niêm yết xong Gelex Electric và hạ tầng Gelex sẽ hoàn thiện mô hình Holding. 1 bluechip xịn của VN, tầm vóc nó không chỉ thế này đâu.

E âm nặng lắm nhưng LB tiếp ôxi em đỡ hơn nhiều rồi

đừng mơ mộng quá, về dài hạn thì kiểu gì giá cũng về đúng giá trị doanh nghiệp thôi, nhưng mà đoạn này bán ra đợi cơ hội vào lại có lẽ vẫn tốt hơn là nhìn tiền bốc hơi mỗi ngày

Vgc 5x thì liên quan gì đến gex 3x???

Đếm cua tài sản ah??

Dm vớ vẩn quan trọng thưa cụ lái nó muốn đạp về 2x ạ.ai đỡ nổi

Mọi con số đều vô nghĩa

Tôi đã sai khi bán trong hoảng loạn giá hôm nay đầu giờ là đáy rùi mọi người bình tĩnh

Tớ ko theo, vì tớ mua trước mà :crazy_face: xác định ôm 5 năm, giá này còn rẻ thúi

vậy nay bán xong chờ bắt đáy ah cụ

Hôm nay em nó lên tý cũng được các bác ạ - em sắp hết oxi rồi :rofl: :rofl:

PVM dự kiến lên kế hoạch thoái vốn tại Công ty cổ phần Máy – Thiết bị dầu khí Đà Nẵng (Daesco) - doanh nghiệp sở hữu nhiều khu đất ở vị trí đắt giá tại Đà Nẵng, Thừa Thiên - Huế hiện PVM đang nắm 49,78% vốn điều lệ của Daesco. Ẩn số Pow thoái vốn PVM giá 27-30 nhưng lái vẫn đè xuống 21 gom tiếp. Câu chuyện hay sẽ dần hé mở.

GEX mà hnay k xanh thì đạp mẹ nó đi làm ván mới. Hẹn gặp lại ở 2x. Con hàng lái ■■■ bậc nhất.

Cuối tuần rồi tính sơ sơ vốn hóa các công ty mà GEX nắm giữ thì giá trị đã là 40.000 tỷ đồng. Không nghĩ sao mà GEX lại giá này. Chưa nói sắp tới hạch toán các dự án điện gió và BĐS

mọi người thấy sự vô lý ở GEX chưa, hôm qua thì đè bán 3 triệu 38 nhưng sáng nay thì lệnh mất hút.

gom hết tài sản thì ko dưới 300k tỷ chưa kể lợi thế độc quyền, yên tâm rung đùi coi lái vẽ chart đi bác, chỉ ai chơi margin thì cẩn thận chút

Như vậy bọn nó cố tình ép mà các cụ nghe chym mồi của lái trên này fomo bán rẻ là đúng sách. Sự vô lý rõ ràng nhất ở đây là VGC đang 52 mà GEX có 3x,không thể tưởng tượng nổi, các bác bán giá 3x GEX

2 Likes