GEX- Tập đoàn GELEX - bước tiến mới quan trọng

Trước đấy EIB bao nhiêu kỳ đánh nhau vì nhiều chủ, giờ 1 chủ thì chắc ít nhất cũng được như STB, ACB :slight_smile:

Chỉ cần nhìn lợi nhuận 6 tháng cuối năm nay sẽ biết ngay tăng trưởng

5 Likes

Em đã múc

3 Likes

GEX tích lũy vùng 22,x gần 6 tháng rồi.

GEX mà hoàn thành thâu tóm EIB không khéo lại như phất như bộ ba MSN-TCB-VIN hồi trước nhỉ

4 Likes

Nếu GEX đầu tư đúng hướng và hiệu quả, chắc chắn sẽ có những bước tiến lớn trong thời gian tới Cô cô nhỉ

TieuLongNu nói đúng, việc đầu tư vào GEX nên dựa trên phân tích kỹ lưỡng và đánh giá tiềm năng dài hạn thay vì chạy theo những đợt fomo ngắn hạn

1 Likes

GEX với những bước tiến chiến lược gần đây có thể trở thành điểm sáng trong danh mục đầu tư. Cám ơn chia sẻ của Coco :slight_smile:

vẫn là fan của Cô cô. Thị trường luôn có những cơ hội mới

Mỗi lần Co Co lên pic là lại có hàng nóng cho anh em thảo luận, kiểu này có khi như bác nói lắm :smiley:

Con này mà vô T+ chỉ có kẹt hàng

1 Likes

GEX doanh thu thì lớn nhưng lợi nhuận chia chác xong đúng bằng cái móng tay, anh Mướt mườn mượt đúng là vô đối.

2 Likes

Em nghĩ chắc nhờ vậy mới có tiền đi thâu tóm EIB

Giờ các bác mua thị trường giảm gồng lỗ tiếp đó, từ từ đi

nói như bác thì chỉ biết đứng ngoài quan sát rồi vô đu đỉnh như Idol DVC thôi :smiley:

1 Likes

ra tin mà ko tăng thế này dễ vỡ mồm lắm

thị trường chung xấu mà bác, ngắn hạn chắc chưa tăng mạnh được

thì tt xấu mới dễ toang, chứ mấy con ra kết quả tốt như AAA, APH thì vẫn kéo mạnh dc mà . Sáng nay tăng tới 23 là kê bán ầm ầm

4 Likes

Thị trường này thì chỉ sợ cp lởm thôi nhà mình :smile:
Chứ cp 6 tháng làm đã hoàn thành cả năm thì ndt cũng biết phải làm gì chứ

5 Likes

Hôm nay xả vài em chuyển sang tập trung xúc, húc, múc em GEX, đợi tím vài cây @Hientho @bangthong_tamquoc @Jean.2007 @gachoi2021 @Nham_doanh_doanh @stockpro @DoanDu @Thang_Long

2 Likes

Gex lợi nhuận cao nhưng chưa chạy được đâu :surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer:

1 Likes