GIA CÁT DỰ chứng 30/1. Có xem chiêm tinh. Tính ngày dao động. Luận gió đông

, , ,

Thứ 2 nổi gió đông cổ tím hơi nhiều. Dự là bds dẫn sóng tiếp

2 Likes

Chuyên gia này ở đâu mọc ra chém kinh quá

1 Likes

xem thử có chuẩn ko

1 Likes

Nay ngày chiêm tinh nhé. Sẽ có biến động mạnh và tàu lượn siêu tốc

3 Likes

Chuẩn bị tàu lượn nhé. Thắt dây an toàn nào

2 Likes

Mai là ngày chiêm tinh nhé mọi người. Dự là có sự biến động lớn trên thị trường. Dòng cổ BDS khả năng tiếp tục dẫn sóng

. Ngày chiêm tinh sẽ ảnh hưởng cả đến cả ngày thứ 3 21/2

4 Likes

Mai tâm điểm dòng BDS, VLXD, dầu khi và điện sạch. Khuyến nghị mua DRH BCG PSH nắm trung và dài hạn

2 Likes

Tối nay ra bài và video youtube phân tích BCG siêu cổ sắp nổi sóng thần ngành ĐIỆN và BDS nhà ở, BDS KCN

3 Likes

Đang làm video về BCG. Anh em chờ nhé

2 Likes

Mai có video và bài viết về BCG. Giờ làm xong video rồi mà muộn quá. Hẹn anh chị ngày mai nhé

2 Likes

Đúng dòng BDS dẫn sóng ko nhỉ

3 Likes

Dự đoán nhìn thì rất vớ vẩn nhưng mà nó lại toàn đúng thế mới đau. Mình ko làm được không có nghĩa là cả thiên hạ không ai làm được. Nên đừng ngoác mồm ra chửi. Hãy cúi mình học hỏi những người giỏi hơn mình
Screenshot_50

3 Likes

40 phút nữa có video chuẩn full HD về Phân tích cổ phiếu BCG. Định giá siêu rẻ. Tài sản chất lượng

3 Likes

Đã có video phân tích BCG. Định giá siêu rẻ. Tài sản chất lượng

2 Likes

Hữu Khải 0395089595 Săn tìm siêu cổ đầu tư dài hạn. Khai mở thiên hà tính ngày dao động.

6 Likes

Đợt này dễ hốt thật. Mua được toàn cổ ngon mà giá siêu hạt dẻ. Cảm ơn mấy anh tạo lập đẩy giá xuống rẻ ko tưởng nổi

3 Likes

Đợt này bơm tiền sóng BDS là to nhất

3 Likes

@laocong @BacKieuPhong @gachoi2021 @GOLD_DIGGER chém pic này nha anh em. chuyển nhà tý

3 Likes

@BacKieuPhong công nhận tây nó nhạy. Nó gom quả này nó ăn to như ông bụng phệ

3 Likes

PYN Elite Fund. Ông bụng phệ này hơi chiến. Múc DIG chắc là ông ta chứ ai Sếp PYN Elite Fund: Định giá thị trường đang rất hấp dẫn, VN-Index có thể cán mốc 1.450 điểm trong năm 2023

3 Likes