Giá dầu 80 USD/ thùng phản ánh tình hình hiện nay!

Biết bạn Thỏ là bông hồng thuỷ xinh đẹp lắm mà :blush:

3 Likes

HHT đã gặp các anh trong ban nhạc Bức Tường tại Nga rồi bạn Thỏ.

3 Likes

NẾU EM HIỂU!

Bài cũng khá hay.

2 Likes

Mừng nhà mới chị Tím, em ít khi comment nhưng luôn đọc tin chị đăng, chả cần đọc báo chi, nhà chị Tím đã có rất nhiều thông tin rồi :wink: đầu tháng an lành chị nhé :yum:

4 Likes

Hi bạn! Vui mừng đón bạn sang chơi nhà HHT. Chúc bạn mọi sự may mắn và bình an nhé.:blush::apple:

3 Likes

Dạ em cám ơn chị, em sẽ thường xuyên qua chơi, dạo này em đang cách ly nên rãnh rỗi :yum:

2 Likes

mừng ngày mới chị tím, chị Tím target SGT bnhieu ạ

1 Likes

Mời bạn cứ sang nhà HHT lục bánh mì đen thoải mái. HHT dễ tính lắm. Bạn giữ gìn sức khỏe cẩn thận nhé. Không chủ quan được với đại dịch này đâu bạn.

3 Likes

Chào bạn! SGT bạn có lãi rồi?

2 Likes

dạ vâng e mua lâu lắm r chi ơi :smiley: chị báo mua là em cùng thuyền thôi

1 Likes

Thế à bạn, HHT thực ra không biết ai mua theo đâu. Ai nói chuyện ở pic thì HHT mới biết thôi. Gần đầu 4 chốt dần và thấy nó gừ gừ thì chốt hết ngay á :joy::apple:

5 Likes

Dạ, em ở cũng 1 tuần rồi mà chưa tống cổ nó đi được. Hi vọng sẽ sớm về nhà, chứ ở đây càng muốn bệnh thêm chị ạ. Nhà chị Tím luôn rộng cửa nên em cũng k ngại đâu ạ :yum:

1 Likes

HHT có bận các bạn cứ vào nhà HHT thoải mái không phải ngại gì hết bạn nhé.

3 Likes

Hôm qua hôm nay có ai mua HPG, NKG giá đỏ không?:blush:
HHT thấy HPG, NKG đồng hành lâu dài được ạ. (HPG là con đầu ngành, giầu có khoẻ mạnh nhưng đánh lên theo kiểu từ tốn của một người cha vững chắc. Còn NKG ít CP và là người con trai nên đánh húng hơn bố. Khi đánh lên thì tít lắm ạ).:blush::apple:

9 Likes

HPG đúng thật là bluechip mẫu mực nhất đó ạ, mà phải chi bác Long giảm số lượng cổ phiếu đang lưu hành thì …

1 Likes

HPG lượng CP nhiều chính là tiền của doanh nghiệp. Bây giờ không còn kiểu tư duy cổ phiếu ít nhiều, mà là doanh nghiệp đó họ làm ăn phát triển bền vững theo năm tháng ra sao, để ta đầu tư đừng sợ nhiều CP. Chỉ có những NDT chơi kiểu dùng mg khủng thì sợ chơi HPG đó.

3 Likes

Mừng pic mới của chị Tím :rose:

3 Likes

Chào bạn. HHT thật là thất thố chưa hỏi thăm bạn khi thăm nhà HHT. Đang mải post bài. Bạn thông cảm nhé, chúc bạn nhiều may mắn và bình an nhé. :blush::apple:

4 Likes

Chào bạn! Rất vui bạn tới thăm nhà. Chúc bạn nhiều may mắn và bình an nhé :blush::apple:

3 Likes

Chào bạn! Rất vui bạn tới thăm nhà HHT, chúc bạn nhiều may mắn và bình an nhé :blush::apple:

2 Likes