Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Bình tĩnh, quân chủ lực sẽ vào trận

Mã cơ bản tốt chịu khổ tý

Khà khà

7 Likes

Chúng ta may mắn được các cụ cho tý lộc, cứ ngồi im chờ các cụ sai bảo

Lúc các cụ bảo đi lấy cái gì cho các cụ thì mình đi lấy

Cứ ngoan, chăm chỉ lo gì ko có việc làm

8 Likes

Sao nghe đồn F0 bản lĩnh lắm

3 Likes

Ttckvn xưa giờ vẫn thế ! Vẫn chỉ “ tiền & lái” , lái thì từ tổ chức đến tự doanh đến nhóm đến các BB ! Thị trường có tí gì thì hầu như tất cả cùng đổ đèo dù cơ bản tốt vả không tăng bao nhiêu trứơc đó …giống như tất cả các cty sắp nộp đơn phá sản ! Vui …hihi

1 Likes

Đã đến ngày cổ bđs nằm sàn la liệt như bác nói :joy:

Mai còn đạp tiếp, bác yên tâm :slight_smile:

Đồng loạt đổ đèo như tất cả các cty sắp phá sản chứ đâu có mỗi mình cp bđs ! Ttckvn vẫn y như xưa thôi

Các cụ chơi bài Cây gậy và củ cà rốt.

1 đống hàng nhà a Q. K kịp bán e nào :sob:

Em may mắn theo bác từ pic kia nên thoát nạn sớm ,cứ theo bác túc tắc kiếm ly trà đá hy vọng bác đừng bỏ là cảm ơn lắm.

1 Likes

Thôi thì ra tý tin. Khà khà, đã trình rồi nhé

Chính phủ kiến nghị Quốc hội quyết định đầu tư toàn bộ 12 dự án thành phần đường cao tốc Bắc - Nam phía Đông giai đoạn 2021-2025 bằng hình thức đầu tư công. UBND các tỉnh, thành phố có dự án đi qua sẽ tổ chức thực hiện.

Sơ bộ tổng mức đầu tư của dự án là 146.990 tỉ đồng, bao gồm: giai đoạn 2021 - 2025 bố trí khoảng 139.640 tỉ đồng, trong đó có 47.169 tỉ đồng thuộc kế hoạch đầu tư công trung hạn nguồn ngân sách nhà nước giai đoạn 2021 - 2025,

11 Likes

Hì Hì Theo bác @vn_otc từ pic trước ôm hàng anh H chị T hôm nay ngồi rung đùi ngắm nhà nhà lau sàn.

Cứ ra tin nhè nhẹ theo tiến độ

Hà Tĩnh chuẩn bị các điều kiện triển khai Dự án đường bộ cao tốc Bắc - Nam nhánh phía Đông đoạn qua tỉnh Hà Tĩnh

10:[24 19/11/202](tel:24 19/11/2021)

4 Likes

Anh em mình ngoan, các cụ thương. Chứ tk anh em có gì các cụ biết hết

Khà khà

9 Likes

Cảm ơn bác nhiều lắm. Còn đám hạ tầng mai đã nên vào bắt đáy chưa hay từ từ đợi thứ 4 hàng T3 về xem động tĩnh thế nào đã?

Đã mua IJC bác ạ

Chờ nó nhấp nhổm đã, lúc nào cũng trong tình trạng ngắm bắn

Chuông reo là bóp cò

3 Likes

Hơi sớm, nhưng mà liều ăn nhiều

3 Likes

Em đang sặc ros với amd đây,đạp gì phũ thế

Bác cho thêm mấy cái đầu dòng đi ạ, dao sợ còn rơi đôi phiên nữa mất.:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes