Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Há Há, em xin lỗi vì câu hỏi ngớ ngẩn của em. Em mới vào TT, những lúc thế này đang hơi hoảng, chỉ nằm im xem TT thôi.

Bạn tìm lại các bài viết cách đây 16 năm

Ai đã từng là cơ trưởng

Khà khà

Đừng so sánh.

Kệ tuổi trẻ khoe tài. Nhớ là trẻ nghề chứ ko tính tuổi tác

Tớ nghề đã có tuổi nên giờ chỉ vui tuổi già thôi

7 Likes

Bác làm khó em quá,nếu có duyên chắc sẽ được đọc lại những thứ bác viết,nếu bác vui tuổi già bác nhắc lại chuyện xưa chuyện cũ cho lớp lớp em út học lại với bác nhé.

1 Likes

Tiếc là lỡ gom từ t6 tuần trc. Không nghĩ đến tuần này vẫn còn giá đẹp hơn.
Còn 1 mã hạ tầng chuyên làm móng công trình, chưa tăng nhiều mà chỉnh cũng ít. Chẹp…

Bạn nghĩ 1 topic mà đảo ngược thị trường được sao

Tớ chỉ là ban liên lạc, đưa ra các tín hiệu để các cánh quân tác chiến đúng ở trên mong muốn bề trên

Tránh quân ta nã đạn vào đầu quân mình

Hì hì

6 Likes

Bank thì làm gì còn giá đẹp

Chỉ có 2 con hạ tầng đầu ngành cii và ijc còn giá đẹp hôm nay

6 Likes

Con hàng cụ nói đánh hỗn lẻ nào con 77 ko cụ

Em đánh dấu nhận định của bác để canh vào IJC. IJC quỹ đất sạch, doanh nghiệp tốt nhưng em hơi ghét cái là hàng đu bám nhiều quá. Em ăn được 1 vòng và phải cut loss 1 ít ở vòng thứ 2. CII thì em ko theo dõi.

Ijc 15% cổ tức tiền mặt

Giá giảm từ 37 về giá này

Ngồi canh kỹ, lái họ tua lệnh nhanh

5 Likes

bác cho em hỏi SZC như thế nào ạ

1 Likes

Em ko biết đúng không mà sáng cũng vô 1 ít Lpb thử nghiệm ạ :sweat_smile:

2 Likes

Ijc lái đánh hơi phũ. Muốn đánh nó phải canh bảng, lái nó kéo nhanh

5 Likes

Vâng, đúng bác, e có nắm ijc 1 thời gian khá dài nên cg biết cách đánh của nó, e nghĩ còn chỉnh tiếp. Con này lái đánh phũ, lên xuống thất thường nên đợt lên 37 e đứng ngoài. H chỉnh mạnh e mới xem xét vào lại ạ.

1 Likes

ijc Lái còn định gom hàng còn lâu bác à.
ý chí tạo lập quá rõ rồi. Hê hê, Chỉ cần đánh vài con ví dụ là cả loạt thi nhau sàn, lạ thật
Cái trò mấy ctck lag em khá khó chịu bác à, không biết có phải lý do sâu xa hay đơn thuần nhiều tk quá

1 Likes

Bác otc ngồi rung đùi hút thuốc lào chọn hàng :crazy_face:

tạo lập họ khéo thật, nô en rồi cho anh em nhiều thông để trang trí , tâm lý quá

Cánh bướm của cụ khiếp quá

Bác cho mấy gạch đầu dòng mà cả thị trường tóe lửa, hai e hạ tầng cũng tèo luôn bác ợ.:rofl:

1 Likes

Con bạc chỉ bỏ sới khi hết tiền cụ ơi.

Sợ chưa, anh em ta ngoan, các cụ vẫn cho lộc

7 Likes