Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Công sức ngâm cứu và data bác cho,sáng nay đua kịp,cảm ơn bác nhiều nhé bác chủ

Cố chấp gì, dẫn chứng cụ thể đó…dẹp mấy cái lý thuyết đi bác, thực tế mả nói
Cơ bản, thiên thời gì thì có qua nổi láivà tiền đâu!
CTI các anh lớn mang hàng chất bán ra ép bà con bán sàn đó…cơ bản còn đánh đầu cơ nhấn nước chết chìm hơn cả hàng lái mạnh nhiều

Nhìn CTI đi, điểm hình củacác chuyên gia cơ bản đầu tư đó
Lên thì ăn li line, lướt lát , TA
Xuống thì mang hàng ra nhấn nước…

Kái quốc gia giỏi thì hốt sạch mấy cái kho dùm đi
Chứ lý thuyết thì mình rành từ ttck Mỹ sang VN lận…hihi

Chúc mừng

2 Likes

Ai theo bác Vn_otc vào bank nhịp vừa rồi thì giờ an yên ngồi ngắm thị trường chỉnh :grin:. Em bán HDB non giá 29 lãi 11% :joy:

Đua lại bác ơi,sai sửa mà,còn dài lắm

Em đọc thấy cả vib và stb,hdb vcb,ari bank cho cái mob đó bác

Nhắc lại anh em

Bank đang chạy

Hạ tầng sẽ đến lượt khi thông tin gói hỗ trợ được hé mở

Chứ các bạn cutlosss rồi lại đua giá là lỗ hai lần

Hàng rác thì cấm động, động vào là đi Vĩnh viễn

16 Likes

ko bác ơi, cái gì đã tăng thì em ko vào, em chỉ vào khi chân sóng hoặc khi đang chỉnh.

1 Likes

Em đã đoán được ra LPB mà sáng nay bận nên ko kịp đặt lệnh, giờ nhìn nó chạy thôi

Chắc ít ae chứng sĩ vào đây, đọc tin này bác ơi. Nãy thử thả cần kéo phao chạm đáy, cái chạm luôn :smiley:

bank còn chạy dài không anh, hay là sóng ngắn ạ? anh có thể chỉ em cách nhìn được không ạ?

ố ồ , đúng cái em đoán, nhưng chỉ vào hd. mới bị mất hàng hôm trc bọn vnds k cấp tiền ứng cho mua

1 Likes

Gợi ý 1 em hạ tầng xinh tươi được k bác. E đang ngắm em CTI

Nãy có giá khuyến mãi mà mải hội thảo với vợ nên lỡ rồi bác ạ😤

Ai tin thì theo thôi bác,ngoài kia ánh sáng khác làm anh em bị loá,mỗi con đom đóm bác chủ thì ai cũng chê,nhưng chân sóng mới thì lại ko chịu,tầm nhìn bác chủ quá nét.

1 Likes

Thấy mọi người đoán là lpb

2 Likes

Mình ko nghiên cứu mã đó ko biết

Sóng này mình chỉ đánh bank và hạ tầng

3 Likes

Em hỏi khó hơn cả vợ anh hỏi

Vợ anh hỏi anh có yêu em ko

Hỏi khó quá là anh chịu

4 Likes

Hạ tầng sẽ đến lượt khi thông tin gói hỗ trợ được hé mở

Gói kích cầu hạ tầng lần nảy QH duyệt sẽ lớn để kích thích kinh tế… nhưng nhỏ lẻ ở ttckvn này không làm gì lại lái lợn cả…chán cái cảnh nảy bao năm rồi và vẫn đang đấu với lái ! Hihi

Vì có gói kích cầu lớn, nên bọn lái nhấn nước bà con gom hàng …ĐẤY LÁI HÀNG CƠ BẢN đó…còn kinh hơn cả lái lợn …tính ra cũng bạc bịp như nhau cả thôi! Nhỏ lẻ không lảm gì được cả!

1 Likes

Hàng ngon Bbs múc hết. Bà con vẫn loay hoay với hàng rác

Hàng rác chất sàn như kia chạy sao nổi

5 Likes