Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Con đó cơ bản tốt, ko sợ đâu

Đội lái rũ margin

Họ ép T+

6 Likes

Thật sự có người có kinh nghiệm nói làm em vững tin vào IJC ạ :frowning: em tự chọn IJC khi mới tham gia TT theo doanh nghiệp mà sao nó bị giảm mạnh quá nên cũng run lắm

1 Likes

Nhìn CTI kìa…

Đấy mình nói về các chuyên gia lái bàn giấy tự xưng dân cơ bản chuyên nghiệp chuyên dùng TA lướt lát ăn line như ở CTI đó …y như rằng tư duy không đổi vả vì thế mà bả con yêu chuộng hảng đầu cơ mạnh… Đốt cháy hết mấy cái kho đi cho thay đổi tư duy ! Hihi

Không biết em bank có trần ko

Thấy nhấp nhổm quá

5 Likes

Bank trần hàng loạt nào

Khà khà

5 Likes

Tóm lại TTCKVN này hầu như chỉ có Tiền & Lái thôi…lái thì đủ kiểu đủ loại cả ! Không thay đổi gì đâu

1 Likes

cảm ơn bác về bài hdb và shb. e tin chị T từ đầu và giờ vẫn đang tin. mong bác ở lại f lâu dài để có những bài đối đầu đẳng cấp như vậy

1 Likes

HDB lại tím rồi hehe, chậm chạp không chốt phiên hôm trước lại ăn may rồi :shamrock:

2 Likes

Anh em có hàng hạ tầng đừng cutloss

Hàng cơ bản cứ bình tĩnh

Sẽ có thông tin về hạ tầng

9 Likes

Khà

LPB trần thì buồn cười thật

Bà con đoán trúng rồi sao ấy

7 Likes

Thông tin đầy ra đó bác ơi, sân bay Long Thành, cao tốc bác nam, chính phủ yêu cầu đẩy jạnh giải ngân làm đòn bẩy kích cầu kinh tế, bộ GTVT thi đua khen thưởng…nhưng không qua nổi các kho hàng lướt lát TA …hihi

Bác vn_otc bình luận - ý kiến cứ điềm đạm, nhẹ nhàng mà chuẩn quá.

1 Likes

LPB trần cái nhỉ

9 Likes

Một thời thương nhớ của em bác ạ!
Sáng nay em mua ATO đúng bằng giá ngày xưa cutloss. Hi vọng sẽ đòi lại được 1 tháng lương!

Câu chuyện của bác @vn_otc đúng là mang nhiều cảm hứng cho ae :smiley:

Em đã đoán đúng sao? Em sáng đã mua được giá tốt :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Như thế mà ko đoán ra thì tốt nhất ở nhà chồng nuôi

3 Likes

CTI …Hàng cơ bản, thông tin chính phủ kích cầu đầy ra…lên thì ỳ ạch li line TA…có gì thĩ đạp sàn , các chuyên gia cứ tư duy dzỏm kiểu đó là những nguyên nhân gây sói mòn lòng tin …và bà con bỏntheo đẳu cồ lái mạnh hết là thế!

Đúng là ttckvn chỉ có “ Tiền vả Lái” thôi !

cụ vn_otc đã nói về hiệu ứng cánh bướm rồi nên đừng cố chấp nhé :smiley:

1 Likes

Khi thị trường hồi, anh ko được đua hàng rác, đua hàng cơ bản thôi nhé

10 Likes