Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Tình hình là tin tức nhà tạo lập bơm ra vừa đủ để bà con yên tâm

6 Likes

Họ ôm nguyên cái mảng trả lương hưu nữa đấy em!

5 Likes

MSB chưa đủ tuổi trong vụ này đâu

4 Likes

Đề án này bắt đầu vận động hành lang từ 2019 khi mình còn làm. Có thể giờ là lúc thị trường cần thì lôi con bài trong tay áo ra.

3 Likes

Chỉ có thể là LPB mà thôi

1 Likes

cũng có thể đây chính là thời cơ để LPB đẩy mạnh mảng này, sau đó bán vốn cho quỹ và nước ngoài, khi đấy dòng tiền đổ mạnh vào => bay.

Dạ, cái này thì em chưa biết chị :joy:, chắc thứ 2 vào một chút xíu cho vui thử chị :rofl:

1 Likes

Chứ mấy tuổi thì đủ hả bác :crazy_face:

Mạo muội đoán LPB

:laughing: :slightly_smiling_face:
Thực ra chuyện nội bộ của ngành cũng khó mang lên chém gió nơi công cộng lắm bác, động chạm có khi còn bị truy vết, hăm dọa. Thằng bạn của mình thời trước 201x có viết về 1 vị CT mà giờ mọi người hay nhắc trên 1 tờ báo về chứng khoán thời đó, bọn báo chứng khoán nó xì địa chỉ thằng bạn mình ra, nó bị uy hiếp ở nhà và cơ quan luôn nên vừa rồi có con sóng lớn, mình cũng không thèm chơi

3 Likes

Khà khà. Cao thủ đánh cờ sẽ tính trước tầm chục nước.

Bank và hạ tầng sẽ sinh sôi nảy lộc

Ngay như gói kích thích kinh tế cũng chưa hé nhiều

Để các anh ấy gom xong là lại hé hé tý cho bà con vỡ oà

7 Likes

Khà khà, bít vậy là biết, biết nhưng coi như không biết là giỏi

2 Likes

Vào vật liệu xây dựng nhưng xong thấy các bác ý có ém tin và kéo xả để gom nên mình cũng out tạm lãi bát phở rồi chờ gom lại giá thấp… oài hi vọng sẽ k đạp quá mạnh làm bà con hoảng loạn. Bác lặn đúng mấy ngày ác liệt… nhiều ae muốn tham khảo lúc ấy lắm :smiley:

Anh em ngồi nhặt lộc rơi lộc vãi của các cụ, các cụ cho sao thì hưởng thế

Không phàn nàn oán trách nhé

Các cụ mà giận là hỏng ăn cả đám

Chúng ta cứ ngoan kiểu gì các cụ cũng thưởng

10 Likes

À, tớ đi xoay tiền để hứng mấy em hạ tầng

Thơm quá đi

Đúng là ngoan cái gì cũng có

6 Likes

Có phải bạn mông bự bự không ạ anh

Em cũng mua cả SHB từ 26.7 và HDB 25,7 những HDB em mua nhiều hơn, và đã bán ở 29.2 ạ. Cảm ơn bác nhiều ạ! Còn bạn mới thì em cũng đoán LPB.

1 Likes

Bác cho e xin nhận định gói kích thích kinh tế ra thì dòng thép có về được đỉnh cũ ko ạ?

Thép cũng được hưởng lợi gói kích thích kt

Nhưng thép lại bị giá quặng giảm nên hàng tồn kho sẽ bị giảm giá theo

Như những em hạ tầng thì dễ hơn vì lập dự toán với nhà nước sẽ có điều chỉnh giá theo nguyên liệu

5 Likes

Mông bự chưa đến lượt

Có bạn gì ở trên đã đưa link vnexpress mới đăng

Mọi người đọc rồi suy ngẫm

4 Likes