Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Có nhận định này của bác em có quyết tâm hành động rồi ạ, em cảm ơn bác!

1 Likes

Ko cần khách sáo

Sau này lãi thì do tài của bạn, lỗ thì tự bạn quyết định

Tớ chỉ là hóng hớt tin các cụ rồi mau mồm hé tí cho anh bít

Tớ chỉ là người đưa tin, ko có tài cân gì đâu

6 Likes

Em trước giờ chưa bao giờ đổ lỗi cho ai dù có phải cut loss ạ, mình sai là do mình chưa đủ trình độ để gạn lọc thông tin thôi chứ đâu thể trách ai được. Điều này em cũng từng nói bên topic cũ về hdb, shb của bác ạ.

2 Likes

Được, ngã phải đứng dậy, tiếp tục đi trên con đường đã chọn

Không đổ lỗi hoàn cảnh

8 Likes

Dạ, e hỏi xin nhận định vì em tin tưởng ở tầm nhìn và sự khách quan của bác khi đánh giá cổ phiếu (không vì lợi ích cá nhân mà dìm dòng này để nâng dòng khác) chứ e đã có ý định sẵn từ trước rồi ạ.

1 Likes

1 mã đã bị bà con bóc ra còn 1 đối trọng nữa bác đưa đề để bacf con bóc nốt đi . Kk

2 Likes

Thầy giáo thường lấy nghiệm để ra đầu bài còn học sinh thì cắm đầu đi tìm nghiệm. Khà khà

1 Likes

Áp đặt tư tưởng cá nhân vào thị trường là hỏng ngay

Luôn nhìn các quỹ Tây để mình noi theo. Họ đầu tư cả hàng tỷ đô la mà rất ít khi họ bìm bịp hay chym lợn

Như mình danh mục có nhiều mã nhưng ko bao giờ public hay khuyến cáo người khác

Thời gian này mình cảm thấy vui vui thì viết bài. Chứ sau thời gian nữa có thể mình lại ở ẩn

9 Likes

Nói đến tây thì có nhiều kiểu tây, bác có thể cho vài gạch đầu dòng để nhận biết tây xin và tây lởm dc không ?

Nhận biết là điều cực khó

Trừ ông đặt lệnh

Cứ hình dung đi câu cá, cá ở dưới nước, những người có kinh nghiệm nhìn tăm sủi lên là biết cá to hay bé

Tây xịn nó đánh break thì bao giờ cũng phá đỉnh

Tây ninh đánh break là để xả hàng

16 Likes

Kéo từ 7 lên 32 xong thả bom, giờ quăng phao cứu các anh đu đỉnh phải không bác chủ Pic?

Sao mọi Ng lại đoán là LPB nhỉ? E ko rành mấy vụ IT giỏi nhưng chỉ riêng việc ae nhà bầu Thụy bán LPB là e loại khả năng LPB ngay, vì lái lụa cỡ đó làm có chuyện sẽ bán trước cửa thiên đường

1 Likes

Nói dậy nhưng vẫn ngủ. Đăng ký chắc gì đã bán. Mà có khi bán cho đối tác cũng là chuyện bình thường. :smiley:

1 Likes

Đăng ký bán vì sẽ được đẩy lên giá bán tốt cũng nên đấy, ko đăng ký ko bán đc giá ngon.

Có 2 em giá 2x mà có nhiều chi nhánh, là STB và LPB. Hệ thống tới cấp xã chỉ có Agribank chưa niêm yết và LPB với 400 điểm giao dịch và gần 1.400 phòng giao dịch bưu điện.

4 Likes

E biết là ai rồi, chủ tịch xin thoái vị ngay tắp lự sau khi lỡ dại mồm :laughing:

1 Likes

Mình ủng hộ hết!

Làm quả đi bay thôi bác ơi

2 Likes

Hì hì.

1 Likes

Bạn ko lôi người khác vào đây, mất đoàn kết

Tính mình thích vui vẻ, tiền nong tính sau

Đời sống được 2 cái 50 chứ mấy, sao cứ phải sống ko vui làm gì

11 Likes