Giảm lãi cho vay rồi. Chính phủ quá tuyệt vời nhanh gọn dứt khoát! BDS ăn to nhất xã hội không nói nhiều

, , , , , ,

E giàu lắm bác mới vào 10% tổng ts thôi.bác chim lợn hay bìm bịp ji cũng dc. E còn đang đi bắt đáy bds đây. Bác cứ hô to hô mạnh vào.mlem mlem

1 Likes

Có phải bác kêu ls về 5% ko ai vay pk nhỉ

Thằng đần như mài thì lấy đâu mà xúc thì đúng rồi, hdg bán điện giá siêu đắt cho Tđ điện lực hả mà bao tải đựng tiền chia cho mấy thằng ất ơ như mài trong khi công suất vẫn thế , chim lợn nhưng cũng chỉ là thằng ngáo bctc

2 Likes

Công nhận mỗi năm TTCK nó không phải tạo ra được vài người giàu lên. Nhưng cái mà thị trường tạo ra mỗi năm đó là những đứa thua lỗ quá nên dẫn đến loạn ngôn, kiểu lỗ quá nên nó bị vậy

Mài đọ tiền với hiệu suất đầu tư với bố ko, dm hô hdg nào là elnino tha hồ lãi thu tiền mài tưởng bán điện giá trên trời à mà lãi khủng để hô hào cổ phiếu , công suất vẫn vậy trong khi chim lợn cổ khác , dz cụ mài vni bao giờ về 700

2 Likes

Mỗi năm sẽ tạo ra một nhóm người như vậy, kiểu nát quá nên bạ đâu loạn ngôn đó. Nó thua chứng khoán cũng không gì lạ

Ông nên xem lại ông đi. Năm nào cũng có lớp chim lợn như ông đó rồi cũng bay hết thôi

Lúc này thay vì soi xem doanh nghiệp nào ngon mà múc lại cứ đi lo hộ túi tiền người khác. Mấy người như thế thường nghèo vì ko tập trung vào kiếm tiền

4 Likes

Chiều nay em lại bắt được ít Cua ở Cù lao; ngon hết nước chấm :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Hì hì, chào bác bếp :grinning:

1 Likes

Thài nói chuẩn rồi :grinning:

1 Likes

Chim lợn còn hót thì cổ còn ngon, khi nó ngừng hót thì anh em thận trọng vì nó có hàng rồi và chuẩn bị úp bô ae

1 Likes

Sao trong room này có 2 nick khá giống nhau thể nhỉ: Vn-700 và vn700

Hai người này có liên quan gì không mà tạo nick giống nhau thế nhỉ. Mà 2 cái nick đó có phải là họ muốn Vnindex về 700 không vậy?

2 Likes

Ông Vn700 thì chưa biết quan điểm thế nào chứ ông Vn-700 thì rõ ràng muốn thị trường phải giảm mạnh, có lẽ xuống 700 chăng?

2 Likes

Khả năng 2 tên đó là 1, khả năng là chờ vni 700, lúc vni xuống 879 cũng ko dám xúc và chờ từ đó đến giờ, khả năng là ko kiếm đc xu nào hoặc lướt lát sấp mặt từ đó đến giờ, khả năng là quá cay cú ghen tức khi ae ăn đc 1 khúc rồi nhưng vẫn đứng ngoài quan sát mong vni sập để vào hàng, khả năng là biết nhiều quá nên thành ra đếch biết gì, đấy là tôi đoán thế:))))

1 Likes

Hi. Vãi bác, với tình hình kinh tế thế giới khó khăn thế này thì hoạt động sản xuất kinh doanh, xuất nhập khẩu sẽ còn khó dài dài, thậm chí có doanh nghiệp phá sản. Nhưng nói đại suy thóai thì ko có đâu. Chính phủ đang tập trung mọi nỗ lực để vực dậy doanh nghiệp. Nhưng Chính phủ tiền đầu nhiều mà vực hết moị lĩnh vực, nên sẽ chỉ tập trung tháo gỡ khó khăn cho tài chính, Bất động sản …khi 2 lĩnh vực này ổn định, phát triển thì tự khắc các lĩnh vực khác cũng phát triển lại. Kinh tế Vn chắc chắn vẫn đạt đc kế hoạch năm 2023.

1 Likes

@Khai_Nguyen_Huu K7 chủ nhật có chương trình gì không em?
@Kim_Cuong , @Tammy.Tr có chương trình gì ngày chủ nhật không em? cho shark B7 đi chung với :laughing:
Nghề chứng nó có cái nét rất đặc biệt là càng cày khỏe trên các diễn đàn nó càng tỷ lệ nghịch với tỷ suất lợi nhuận đó. Nên phải relax :laughing:

2 Likes

Tối có livestream anh nhé

5 Likes

Bỏ NÔ r à. Ko hô nô 100k rẻ rách nữa à anh

3 Likes

Nô chờ thằng aqua chắc chắn đã, lúc đầu nghĩ chính phủ quyết được nhưng ông quốc hội lại nhảy vào nên lằng nhằng, vì nó là dự án sống còn. Lúc đó đua 2 ce cũng chiến, vì khi ấy xác định Nô sống chắc, giờ cần chiến các hàng khác ngon hơn.

1 Likes