Giảm lãi cho vay rồi. Chính phủ quá tuyệt vời nhanh gọn dứt khoát! BDS ăn to nhất xã hội không nói nhiều

, , , , , ,

@Kim_Cuong anh này vừa yếu lại còn ko chung tình. B7 này hỏng

3 Likes

Em nói Bác ghê lém. Chơi chiêu vs ACE F này. Hô NVL mà tay múc P…, V…, B…

@Kim_Cuong bảo chỉ thích anh nào giống tào tháo thôi, b7 chẳng hạn :laughing:

1 Likes

Quen Bác này xác định 99% bị lừa tình.

2 Likes

Lừa ăn xong phắn như mã giám sinh, sở khanh. Vớ vẩn ông ý bán sang Trung Quốc thì toang

3 Likes

Anh học ngọa long, ngồi ở hồ gươm nhưng đặt lưỡi câu ở hồ tây :laughing:
Nghề chứng này phải túc trí đa mưu, chứ chăm chăm phân tích chưa đủ :laughing:

1 Likes

B7 này nổ còn hơn B52 nhưng làm thì như bom sịt lukachim

3 Likes

ối giời ơi, làm ăn khác với tình yêu em ơi. Thương trường là chiến trường. Tình trường là chung tình :laughing:

Em hỏi thiệt, Bác bị úp Bô bn lần rồi?

Năm ngoái chắc cũng DIG CEO cái mặt cờ vồ đánh lô tù mù thần chưởng này khó mà thoát

2 Likes

ai úp được anh. Tương lai thấy khả năng cao kimcuong ẩn số upbo B7 :laughing:

1 Likes

K7 nói anh DIG CEO ấy hả. CHứng khoán chung tình tùy giai đoạn em, đừng chung tình kiểu a7 lại đi vào vết xe đổ. Chứng mà bảo thủ, không biết thức thời thì chắc chắn về lâu dài là đứt

2 Likes

Thế b7 biết ai là lãnh tụ mà theo chưa. Theo tập đoàn trang trùm lỗ kép phê nhỉ. Vừa lỗ nô vừa mất ăn bao siêu phẩm

3 Likes

đập trai và tử tế hơn em nghĩ :laughing:

Trang dân võ biền, theo gì nó. Anh mua NVL từ 10.5-11 bán đi chẳng qua bớt lãi hơn thôi e. Về nguyên lý đầu tư hay đầu cơ thì học a7 ok. Nhừng quản trị thì không học theo các a7 được, lại có ngày đổ vỡ :laughing:

1 Likes

image
@Khai_Nguyen_Huu , @Kim_Cuong @Tammy.Tr

1 Likes

Trang trùm, hay Mr khoai dân võ biền, suốt ngày bô bô cha cha để làm gì, theo gì mấy thành phần đó. Chung tầu thì comment cùng thôi ha

2 Likes

Nay em về Cà Mau bắt Cua.

2 Likes

cho anh đi mò cua với :laughing:

Nô nó lo tài chính ko xong tiền đâu mà đánh cp lên. Bê tông dầm mưa nắng lại thành bùn nhão.

1 Likes