Giang hồ đồn rằng L14 là ngôi đền huyền thoại ai mua 2-3k cổ sau đó đánh đông dẹp bắc đâu cũng thắng như trẻ tre và thành đại gia

18 Likes

Tạm thôi

11 Likes

2-3 năm tới, anh em nào đi múc đất L14, đeo biển F247 trước ngực, pass A7 được chiết khấu 20%!

21 Likes
23 Likes

image
sao đây bác

Khi L14 có công bố 1/500 Thanh Thuỷ thì không biết lúc đấy phi như nào Thầy nhỉ.kkk e đang tưởng tượng mà đã rơi cả mũ cối rồi hi

1 Likes

Ae ngồi im để mấy đứa T+ đua đẩy giá to the moon :smiley:

L14 quá đẳng cấp rồi

Nói về L14 thì chắc cũng không cần nói nhiều nữa đúng không những người ae?
Nhưng người ta vẫn chửi rằng lùa gà, là úp bô, là lái kéo ảo, kéo xong úp nhỏ lẻ F0?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào lái kéo suốt 7 năm chưa?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào úp vào đầu thằng nào thằng ý giầu chưa?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào ảo mà tăng hàng trăm lần suốt 7 năm chưa?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào lùa gà mà chưa con gà nào bán nhà, mắc nợ chưa? ngược lại gà bị úp lại cứ béo tròn quay?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào mà F0 chẳng biết gì mua bừa, ôm lâu là thành tích vượt trội các chiên da chiên bì chưa?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào mà ban lãnh đạo khát khao và hàng ngày đào tạo dạy bảo, chỉ dẫn giải đáp mọi thắc mắc của cổ đông mới, cổ đông cũ, và ngay cả những người chưa là cổ đông?
Các bạn có thấy cổ phiếu nào mà ở đó toàn những cao thủ đánh đông dẹp bắc hội tụ bàn luận, phân tích vạch ra đâu là tương lai chưa?

Nó đó, chỉ có thể là L14…Cổ đông mua nó như 1 tấm bùa hộ mệnh, như 1 tài sản quý giá đặc biệt…với 1 niềm tin mãnh liệt nó sẽ đem lại giàu sang phú quý cho mình. Ngay ở thực tại những ai mua nó và kiên định nắm giữ cũng đều trở lên giàu có hơn…

Đừng nói nó là cao rồi, đắt rồi, tăng nhiều rồi…vì sao ư?
So tiềm năng với vốn hóa chứ đừng so thị giá cao nhất tam sàn!!!
Kẻ thông minh là kẻ đi tìm đỉnh của cổ phiếu ngày càng phát đạt
Bắt đáy giấy lộn là cách tự sát nhanh nhất!

Những ae còn phân vân hãy quyết đoán và vững niềm tin!
XÚC!!! HÚC!!! MÚC!!!

Những tiêu chí hàng đầu để chọn Siêu Cổ:

• Ban Lãnh Đạo: Ý chí khát khao vươn lên
  • Cổ đông cô đặc, nhiều kiến thức
  • Tài sản lớn, khó định giá
  • Gía còn chưa được phản ánh những tiềm năng

Trích : Quang cỏ một người cũng nay mắn giàu lên từ ngôi đền L14

82 Likes

A7 đúng là Siêu nhân

1 Likes

10 Likes

Cảm ơn kiến thức Thầy A7!

1 Likes

Quy luật, Chu kỳ là điều cấm kị chống lại trên bất kì thị trường, mọi lĩnh vực cuộc sống. Phải nắm bắt, tuân theo và phát triển trên xương sống chu kì đó.
BDS đi vào chu kỳ tăng giá dài hạn do bơm tiền nhưng Khan đất, khan dự án.
Đất chỉ có hạn và cầm Key là CHính phủ. Các ông lớn vươn tận hải đảo xa xôi, sơn cước vùng cao bởi quỹ đất TP lớn đã hết. Nếu không thức tỉnh xúc cổ đất thì tiền thành đống giấy lộn. 5-10 năm trước vác 1 tỷ đi mua đất được chào như bố, nay vác 1 tỷ mua đất nói chuyện với môi giới còn run, lắp bắp ko dám mở loa.
Đừng để đến lúc nhìn mặt bằng cổ đất 5x-10x-30x-50x bất mãn về quê xúc đất cũng ko đủ tiền.

20 Likes

Tuyệt vời thầy ơi! Em đã mua L14 được 5k rồi và quyết ôm hết chu kỳ bơm tiền ! Cảm ơn Thầy đã khai sáng cho nhiều người để có cách đầu tư an nhàn mà vô cùng hiệu quả!

4 Likes

gia cát lượng cuối đời vẫn ko nhất thống được thiên hạ , chú 7 có nhất thống được chứng khoán việt không đây

hình ảnh

Thầy nói thế các ace hiểu ý thầy rồi chứ.
Ceo cướp nhanh thôi còn ji nữa

8 Likes

A7 từng nói con L14 nó õng ẹo vậy chứ gẩy cái nó lên. A7 uy tín đẳng cấp siêu đẳng.

1 Likes

Đệ này sơn chữ A7 đỏ lên nắp capo cơ à A7?

3 Likes

em sẽ theo thầy CEO đến cùng.ăn chọn mâm. cảm ơn thầy rất nhiều ạ

Ok em . anh này lãi 200 tỷ ko đến 1 năm
Kkk

22 Likes