Giang hồ đồn rằng L14 là ngôi đền huyền thoại ai mua 2-3k cổ sau đó đánh đông dẹp bắc đâu cũng thắng như trẻ tre và thành đại gia

Thầy cho em hỏi e mua đấu giá ô đất hạn bạn minh nông phú thọ giờ x8 lần rồi. với chu kỳ bơm tiền thế này theo thầy 1-2 năm tới giá đất khu đó có khả năng x2 được ko ạ?

1 Likes

Đất Việt trì khan lắm ko có quỹ đất do sông chặn vòng quanh 3 mặt nên anh chả biết giá nào đâu. Phi thủng vũ trụ đấy

25 Likes

Đỉnh cao của đỉnh cao thầy ạ

1 Likes

Cách đây vài bữa bổng tỉnh ngộ và quyết định chia 50% múc L14 cho yên tâm đầu tư, khi nào phi thì phi, ai dè phi ngay rồi hehe :kissing_heart::kissing_heart: Cảm ơn thầy A7 đã cho đi kiến thức và tư duy cực kỳ quý báu :heart::heart:

6 Likes

Tuyệt vời, cảm ơn Thầy A7

vâng ạ. cũng may vớ được kim cương trong cát như lời thầy nói. e mới theo dõi thầy được 1 tháng nhưng e giác ngộ rất nhiều ạ. phú thọ e để ý có thầy với anh Tám hải linh là vô địch thiên hạ thôi ạ. mong 1 ngày ko xa được theo thầy ạ. em cảm ơn thầy rất nhiều ạ

Vietstock bẩn bựa dùng L14 PR bán sách phân tích kỹ thuật nè bà con! :rage:

1 Likes

Địa lý thành phố việt trì thế này.
2 con sông chặn 70% chu vi là hà nội và vĩnh phúc phía trên 1500ha là đền Hùng. Và L14 chặn hết, đất đâu mà bán cho thập kỉ bùng nổ oto??
Screenshot_20220106_124023

48 Likes

vâng ạ. e làm nhà vay 600tr may chích 120tr mua được 3k ceo theo thầy giờ thấy yên tâm. tất cả các bài viết video của thầy e đều lục lạo nghiên cứu 1 sót 1 video+ 1 bài trong 1 tháng vừa rồi. giờ e nhìn đâu cũng thấy tiền chỉ đợi có vốn là sẽ mạnh tay hơn thôi. theo thầy tư duy triệu đô ạ. em cảm ơn thầy!!!

2 Likes

A7 đã từng bảo, khi tất cả đều tung hô A7 là lúc nên bán ra, nhưng sẽ bị chửi là ngu dốt.

L18 có vào được không Thầy ơi

L18 ngon

10 Likes

Chu kì 2009 kích cầu có 17k tỷ bù lãi suất đất phi 20 lần. Trong khi đất chu kì trước khủng hoảng thừa nhiều như quân nguyên. Chu kì này bơm khủng khiếp, đất thì khan hiếm… Cẩn thận bán cổ đất xong cắn lưỡi

35 Likes

A7 L14 cao quá em mua không nổi. Mua DIG thay đc không ạ

L14 rẻ lắm . đầu tư đừng nhìn thị giá

29 Likes

Điều đáng tiếc nhất là tết này chưa có L14 :sob:

A7 cho e hỏi a có ý định giữ L14 10 năm hay 20 năm hay suốt đời luôn ạ?

1 Likes

Dạ A7

L14 Là cực phẩm rồi !