Giật mình l14 vốn hóa bằng 1/2 nlg, dxg, cao hơn scr, cii

L14 là đề toán thi quốc tế, tăng hàng trăm lần rồi nhiều chuyên za vẫn rối, chưa tìm ra lời giải, kkk. Lái, lùa gì mà tăng mãi thế?!!kkk. PHR kỳ vọng cao nếu rơi vào tay tư nhân có động lực, chứ k vẫn bay nhưng bay xa xa khó

Thầy đánh giá Cii ổn ko ạ

L14 có khu đô thị Nam Minh Phương bán bao năm ko xong, trụ sở công ty như chuồng gà.
Lfi dạng quỹ đầu tư nay lãi dự tính mai lại lỗ lại. DIG CEO mà cứ phân phối này là bào mòn cái lợi nhuận như cua trong lỗ.
Cao thủ đầu tư gì mà ngày nào cũng phải đi hô mõm để người ta đu vào. Im lặng có tốt hơn ko. Cao thủ mõm và cao thủ marketing. haha

1 Likes

Mấy thằng đầu đất nói mãi mệt, 1 mình A7 trong L14, thời điểm này con định giá 100k tỏi rồi kkk

Cii nó hết đất sài gòn lâu rồi. Nó chỉ có ít nbb thôi. Nbb mới có đất ở sài gòn nhiều. Cii cty nhà nước, lãnh đạo họ tuồn hết lợi nhuận ra sân sau cổ đông chả đc gì. Lđ nó còn lập ra nhóm dụ gà vào giết. Cii còn rơi còn nhiều. Không rơi nó cũng đạp cho rơi. Khi nào cp đạt mức giá đủ rẻ thì nó mới mua lại. Nó ăn đủ rồi, nó cứ kê lệnh lớn giá sàn làm gì đc nó. Đầu tư phải chọn lãnh đạo mà chơi. Lãnh đạo ko ra gì thì có thằng flc ldg cii là mấy thằng ko ra gì. Đu vào dễ chết. Đánh cp lởm thì lướt lát ăn tí thôi.

2 Likes

Có ai ép m học hay mua ko?

Nhờ @mod khóa nick @Sieucophieu12345 này vì đi chửi rủa khắp diễn đàn. Tại sao diễn đàn lại để 1 thành phần như thế này tồn tại.

Thôi đi ông, chỉ được cái nổ. L14 so với tesla. Đi so với DXG, NLG đã bằng một góc chưa. Bơm nó vốn hóa gần bằng rồi đó

Pe của L14 hiện tại là 219 lần , A7 hé lộ LN của LFI và L14 ,2021 cho các đệ tham khảo với ạ

L14 lãi khủng , trước thuế khoảng 450 tỷ,

Mỗi môn phái có những tín đồ khác nhau. Ngày xưa bác Hồ vs bác Giáp tại sao thành công? Ai hiểu được thì nắm 1 phần thành công khi đầu tư L14

Anh chàng này phải theo Nhân louis, Quyết đại hiệp đi làm cánh mệnh :rofl:

Kính gửi @mod , thành viên này chửi lộn trong diễn đàn

Bọn chim lợn này dc vài hôm sàn nó suất hiện ! Sang tuần ce một cái là chạy hết !

CE 1 cái sao đủ, CE cỡ nhưa GAB, ROS của anh Quyết mới đã

Phải công nhận là đội anh A7 làm PR tốt nên bộ 3 mã đó tăng nhanh hơn dự kiến. Rất nhiều điều A7 nói có lý. Và mình dù chưa gặp nhưng rất ngưỡng mộ. Ổn nhất là 2 từ “hào sảng”
Nhưng những nick xưng là đệ, đàn em, thậm chí nick mà người đọc cho là chính a Tuấn. Mình nghĩ là mượn danh PR, chèo lái… nên từ ngữ, văn hoá giao tiếp, cách nói, kiến thức còn non
Nên nhớ dân 6X, 7X văn hoá, nếp sống khác 9X, 0X rất nhiều. Và khoảng trống đó nếu không tự nhận ra, ko khiêm tốn thì dễ được bóc ra lắm. VD như các nhóm ■■■■ mã CEO nếu bóc thì chỉ 1 phát là rơi mặt nạ
Mọi người có biết điểm yếu của đất L14 là gì không?

3 Likes

Là gì vậy bạn nêu ra luôn đi bạn ơi

Hòi làm chi ba, L14 nổ đất này đất nọ thì cứ theo cách nó mà định giá, L14 cứ so đất đất DXG, NLG vốn hóa gấp đôi giá trị đất gấp bao nhiêu lần, SCR vốn hóa thấp hơn sở hữu trên 1 ngàn héc ta đất vị trí ngon là biết nó đáng bao nhiêu. 1 thắng là anh hùng toàn quốc, 1 anh là nông dân ở tỉnh

Là gì

Vậy còn điểm mạnh của L14 là gì vậy bạn nêu ra nốt đi bạn