Giật mình l14 vốn hóa bằng 1/2 nlg, dxg, cao hơn scr, cii

Lái L14 đỉnh của đỉnh

1 Likes

Mình đánh giá tài sản nhìn thấy của CII là khủng nhất về độ tiềm năng. Còn tài sản tiềm năng mà chưa khủng là LDG, SCR. Còn dạng ghớm mặt là VCG. Còn lại thì kệ thiên hạ muốn đánh sao thì đánh.

1 Likes

CII đâu phải giờ mới bán đất, nó bán cả đống đất thủ thiêm rồi mà hạch toán lợi nhuận thì bác vào xem như thế nào. Bán 1 căn nhà nó không giống bán 1 kg gạo

Cổ phiếu mang tính đầu cơ cao bằng lần =))

đó là bán trước đây bạn nhé. Còn từ giờ đã có ba rem đất đấu giá rồi có mà giấu vào lỗ đuýt.

của ngon không dành cho số đông

Đúng giá là phải gấp 3 lần nhé ku

gấp 10 chứ gấp 3 là sao :rofl:, trứng mà khôn hơn vịt, rẻ quá nên lãnh đạo nó bán cho chú em làm giàu

các đại ca tính cua trong lỗ, cho em hỏi là PHR với 5 ngàn héc ta ca su ở Bình Dương giá vốn gần 0 đồng đang chuyển đổi qua đất khu công nghiệp, giá nào cho em ấy

1 Likes

Định giá giúp em con này với đại ca PHR với 5 ngàn héc ta ca su ở Bình Dương giá vốn gần 0 đồng đang chuyển đổi qua đất khu công nghiệp, giá nào cho em ấy?

Ngàn thì toàn rừng cây cao su và lãnh đạo nhà nước nó đéo muốn làm thì làm củ kẹc gì mà định giá

18 Likes

Khi nào mày đủ trình hiểu vì sao Tesla định giá 1000 tỷ usd còn Ford cũng oto chỉ có 100 tỷ thì hãy phán xét L14

22 Likes

Mày nghĩ sao khi cổ đông L14 đưa A7 100 tỷ, 6 tháng sau lãi 1000 tỷ. Sắp tới IPO giá trị khủng hơn nhiều vốn chủ sở hữu của PHR = PHR nhà mày cày cuốc cả lịch sử gần nửa thế kỉ ??
Vậy theo mày định giá thế nào??

29 Likes

Thầy cho e hỏi.
Nếu e phân vốn đều cho l14 và lfi , thì nên chia đều vốn cho 2 mã luôn hay sao ạ?

Chia đôi

10 Likes

Lfi làm sao mua thầy e chua thấy lên sàn để mua?

Chờ IPO thôi

5 Likes

Có thể hiểu là L14 không hoàn toàn chỉ là ĐẤT
LFI nó là tài chính, khi lên sàn thì có nên cắt tý CEO về LFI ko anh A7? Giữ DIG thôi

2 Likes

kết quả nói lên tất cả chúng nó kêu hoài suốt năm cuối cùng L14 vẫn phi chinh phục đỉnh cao mới kkk

Lái đéo gì cổ phiếu tăng 50 lần trong vòng 6 năm và chưa có dấu hiệu nghỉ hả mày ?? Lái nó thừa tiền kéo lên để úp bô kim cương vào đầu mấy thằng ngu hả ?

1 Likes